ఖమ్మం రాజకీయాల్లో సంచలనం- తుమ్మలను కూల్‌ చేస్తున్న హరీష్‌

Spread the love

బృహన్ ముంబై రీజినల్ సర్వీసెస్ లిమిటెడ్ (బీఆర్ ఎస్) ఈ నెల 18న ఖమ్మంలో బహిరంగ సభను నిర్వహిస్తోంది. కంపెనీ భవిష్యత్తు ప్రణాళికలపై చర్చించేందుకు ఈ సమావేశం నిర్వహిస్తున్నారు. ఈ సమావేశానికి జాతీయ స్థాయి నేతలను ఆహ్వానిస్తున్నారు. ఇక ఖమ్మం రాజకీయాల్లో మంత్రి హరీశ్ రావు, మాజీ మంత్రి తుమ్మల ఇంటికి విందు కోసం వెళ్లడం జిల్లా రాజకీయాల్లో తీవ్ర చర్చకు దారితీసింది. పార్టీలో తనకు తగిన ప్రాధాన్యత లభించడం లేదని జరుగుతున్న ప్రచారానికి మంత్రి హరీశ్ తెరపడింది.

ఈ నెల 18న ఖమ్మంలో భారీ బహిరంగ సభను నిర్వహించేందుకు బీఆర్‌ఎస్‌ సన్నాహాలు చేస్తోంది. ఈ సమావేశానికి జాతీయ స్థాయి నేతలను రప్పిస్తున్నామని, తెలంగాణ నుంచి మంత్రి హరీశ్ రావు హాజరుకానున్నారు. ఏర్పాట్లను పరిశీలించేందుకు ఖమ్మం వచ్చిన తుమ్మల నాగేశ్వరరావు మంత్రి హరీశ్‌రావును కలిశారని పెద్ద ఎత్తున ప్రచారం జరిగింది. బీఆర్‌ఎస్‌ సీనియర్‌ నేత పొంగులేటి శ్రీనివాస్‌రావు త్వరలో బీజేపీలో చేరనున్నారని, మరికొందరు సీనియర్లు పార్టీని వీడే ఆలోచనలో ఉన్నారని ప్రచారం జరుగుతోంది. మంత్రి హరీశ్ గండుగులపల్లిలోని మాజీ మంత్రి తుమ్మల ఇంటికి ఆయనతో కలిసి భోజనం చేసేందుకు వెళ్లి పరిస్థితిని సద్దుమణిగేలా చేశారు.

మంత్రి అజయ్, ఎంపీలు నామా నాగేశ్వరరావు, రవిచంద్ర కలిసి ప్రతిపాదిత బొగ్గుగని స్థలాన్ని సందర్శించారు. మధ్యాహ్న భోజన సమయంలో పలు రాజకీయ అంశాలపై వీరు చర్చించుకున్నారని, ఆ తర్వాత తుమ్మల, హరీష్‌లు వేర్వేరుగా కలిశారని సమాచారం. 18న జరిగే బహిరంగ సభకు రావాల్సిందిగా తుమ్మలను మంత్రి హరీశ్ రావు ఆహ్వానించినట్లు తుమ్మల నాగేశ్వరరావు సన్నిహితులు చెబుతున్నారు.

తుమ్మల నాగేశ్వరరావు గత కొంతకాలంగా పార్టీ కార్యక్రమాలకు దూరంగా ఉంటూ వస్తున్నారని, ఇతర పార్టీ సభ్యులకు ఇస్తున్న శ్రద్ధ ఆయనకు ఇవ్వడం లేదని ఆయన అనుచరులు పలువురు వ్యాఖ్యానించడం మొదలుపెట్టారు. రెండు రోజుల క్రితం ఖమ్మం జిల్లాకు చెందిన నేతలతో సీఎం హాజరైనా తుమ్మలను చేర్చుకోలేదు. ఇదిలా ఉంటే పొంగులేటి శ్రీనివాస్ రావు పార్టీ మారుతున్నట్లు లీక్ చేయడంతో తుమ్మల అనుచరులు పలువురు మండిపడుతున్నారు.

ఆత్మీయ సమ్మేళనాల పేరుతో అనుచరులతో సమావేశాలు నిర్వహిస్తూ పార్టీ మార్పుపై అభిప్రాయ సేకరణ చేస్తున్నారు. ఈ నెల 18న బీఆర్‌ఎస్‌ సమావేశం జరిగే రోజునే పొంగులేటి అమిత్‌షా, మోదీతో భేటీ అవుతారనే చర్చ సాగుతోంది. దీంతో పొంగులేటితో పాటు ఎవరు వెళ్తారనే చర్చ బీఆర్‌ఎస్‌ అగ్రనాయకత్వాన్ని అప్రమత్తం చేసింది. ఇప్పటికే జిల్లా నేతలతో సీఎం కేసీఆర్ ఒకసారి భేటీ అయ్యారని, బీఆర్‌ఎస్‌ సభను విజయవంతం చేసేందుకు తీసుకోవాల్సిన చర్యలపై చర్చించారు. కాగా, సీనియర్లు పార్టీని వీడకుండా తీసుకోవాల్సిన చర్యలపై కూడా ఆయన మాట్లాడినట్లు తెలుస్తోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *