Siddipet Road Accident: ప్రమాదవశాత్తు గుంతలో పడిన కారు – ఐదుగురు దుర్మరణం, ఒకరికి తీవ్ర గాయాలు

Spread the love

జగన్‌ను ఎదిరించే శక్తి ప్రతిపక్షంలో ఎవరికీ లేదని, జగన్ తన వ్యక్తిగత సైన్యానికి కళ్లెం వేస్తే.. ఆయన గెలుపునకు తాము సిద్ధంగా ఉన్నామని బైరెడ్డి సిద్ధార్థ రెడ్డి అన్నారు. జగన్ రాష్ట్రానికి మంచి చేస్తున్నాడని, పొత్తుల కోసం ఆరాటపడుతోన్న కొందరు మాత్రం దాని కోసమే రాజకీయాలపై ఆసక్తి చూపుతున్నారు. సిద్దిపేట జిల్లాలో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం జరిగింది. ఓ కారు అదుపు తప్పి నీటి గుంతలో పడడంతో అందులో ప్రయాణిస్తున్న ఐదుగురు మృతి చెందారు. జిల్లాలోని జగదేవ్‌పూర్ మండలం మునిగడప మల్లన్న ఆలయం వద్ద ప్రమాదం జరిగింది.

మునగడప మల్లన్న దేవాలయం మలుపు వద్ద కారు పెద్ద గుంతలో పడి నలుగురు వ్యక్తులు అక్కడికక్కడే మృతి చెందారు. ఆ సమయంలో కారులో మరో ఆరుగురు ఉన్నారు; వారందరూ తీవ్రంగా గాయపడ్డారు. ప్రమాదాన్ని గమనించిన స్థానికులు గుంతలోకి దిగి ప్రాణాలను కాపాడారు. బాధితుల్లో ఒకరు రెస్క్యూ ప్రయత్నంలో మరణించారు; మిగిలిన 107 మందిని అంబులెన్స్‌లలో ఆసుపత్రికి తరలించారు. గాయపడిన వారిలో ఒకరి పరిస్థితి విషమంగా ఉంది.

పోలీసులు ఘటనా స్థలానికి చేరుకునేలోపే మృతదేహం ఎక్కడ ఉందో సమాచారం అందింది. సహాయక చర్యలు ప్రారంభించి మృతదేహాలను శవపరీక్ష నిమిత్తం స్థానిక ప్రభుత్వాసుపత్రికి తరలించారు. ఆరు మృతదేహాలు ఉన్నాయని, అందులో ముగ్గురు చిన్నారులు, ఇద్దరు మహిళలు, ఒక పురుషుడు ఉన్నట్లు గుర్తించారు. తీవ్రంగా గాయపడిన మరో వ్యక్తి ఆస్పత్రిలో చికిత్స పొందుతున్నాడు. ఈ సమయంలో మృతుల ఆచూకీ, ఎక్కడికి వెళ్తున్నారనే వివరాలు తెలియరాలేదు.

నల్గొండలో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం – అక్కడికక్కడే ముగ్గురు మృతి 

హైదరాబాద్-విజయవాడ జాతీయ రహదారి 65పై కట్టంగూరులోని ఎరసాని గూడెం శివారులో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం జరిగింది. ఈ ఘటనలో ముగ్గురు యువకులు అక్కడికక్కడే మృతి చెందగా, మరో నలుగురికి తీవ్ర గాయాలయ్యాయి. విషయాన్ని గమనించిన స్థానికులు పోలీసులకు సమాచారం అందించారు.

బుధవారం తెల్లవారుజామున 4 గంటల ప్రాంతంలో హైదరాబాద్‌లో ఓ వివాహ వేడుకకు వెళ్లి తిరిగి సొంత ఊరు ఖమ్మం వెళ్తున్న యువకులు రోడ్డు ప్రమాదంలో దుర్మరణం పాలయ్యారు. మృతులు ఖమ్మంకు చెందిన ఎండి ఇద్దక్ (21), ఎస్‌కె సమీర్ (21), ఎస్‌కె యాసిన్ (18)గా గుర్తించారు. వీరంతా విద్యార్థులు కాగా ఖమ్మంకు చెందిన ఓ డ్రైవర్‌తో కలిసి కారులో ప్రయాణిస్తున్నారు. ప్రమాదానికి గల కారణాలు ఇంకా తెలియరాలేదు, అయితే ప్రస్తుతం పోలీసులు దర్యాప్తు చేస్తున్నారు.

బంజారాహిల్స్‌లో కొత్త సంవత్సరం ప్రారంభం రోజున ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం జరిగింది. ఈ ఘటనలో ఇద్దరు వ్యక్తులు మృతి చెందగా, దానికి కారణమేమిటనే కోణంలో విచారణ కొనసాగుతోంది. జూలై 5, 2017న జూబ్లీహిల్స్ చెక్‌పోస్టు నుంచి పంజాగుట్టకు వెళ్తున్న టీఎస్ 07 ఎక్స్ 5195 బస్సు రాయల్ టిఫిన్ సెంటర్ వద్ద డివైడర్‌ను ఢీకొనడంతో పలువురు ప్రయాణికులు గాయపడ్డారు. అదే సమయంలో రోడ్డుపై వెళ్తున్న మహిళను మరో వ్యక్తి ఢీకొట్టడంతో వారు గాలికి ఎగిరిపోయారు. ఈ ప్రమాదంలో బస్సు డ్రైవర్ కిందపడిపోవడంతో తీవ్రగాయాలతో మృతి చెందాడు. ఈ ప్రమాదంలో మరో ఇద్దరు ప్రయాణికులు కూడా గాయపడ్డారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *