Byreddy Siddharth Reddy : జగన్ కోసం ప్రైవేట్ సైన్యం రెడీ, వంద పార్టీలు కలిసినా ఏంచేయలేరు- బైర్రెడ్డి సిద్ధార్థరెడ్డి

Spread the love

వంద ప్రతిపక్షాలు ఒక్కతాటిపైకి వచ్చినా రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి జగన్‌ను ఏమీ చేయలేకపోయారని బైరెడ్డి సిద్ధార్థరెడ్డి అన్నారు. విపక్షాల పొత్తులపై వైసీపీ నేత, సాప్‌ చైర్మన్‌ బైరెడ్డి సిద్ధార్థరెడ్డి తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు. తూర్పుగోదావరి జిల్లా రాజానగరంలో వాలీబాల్ పోటీలను ప్రారంభించిన ఆయన.. జగనన్న కోసం పనిచేసేందుకు ప్రైవేట్ సైన్యం సిద్ధంగా ఉందన్నారు. ఎన్నికల్లో జగన్ గెలిస్తే ప్రతిపక్షాలను ఎదుర్కోవడానికి వారే సరిపోతారు. రాష్ట్రంలో రాజకీయాల్లో మార్పు తీసుకొస్తున్న జగనన్నకు యువత రక్షణ కవచంగా నిలవాలని బైరెడ్డి సిద్ధార్థరెడ్డి పిలుపునిచ్చారు.

మార్పు కోసం, మంచి కోసం ముందుకు సాగుతున్న ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డిని నేరుగా ఎదుర్కొనే ధైర్యం లేకనే ప్రతిపక్షాలు పొత్తులు పెట్టుకుంటున్నాయని బైరెడ్డి సిద్ధార్థ రెడ్డి అన్నారు. వంద పార్టీలు కలిసినా.. వేయి మంది కలిసినా.. వంద మీడియా సంస్థలు ఏకతాటిపైకి వచ్చి తప్పుడు ప్రచారం చేసినా.. వేల కోట్లు ఖర్చు చేసినా జగన్ రెడ్డిని ఏమీ చేయలేరన్నారు. ఈరోజు ఓ నాయకుడు చంద్రబాబును కలిశాడు, తాను ఎలాంటి అవినీతికి పాల్పడలేదని చెప్పిన నాయకుడు, దొంగకు మద్దతిచ్చే వ్యక్తిని ఏమంటారు? ఎవరు రాజు, ఎవరు రాక్షసుడు అని ప్రజలంతా ఆలోచించి నాయకుడికి అండగా నిలవాలని పిలుపునిచ్చారు.

రాజకీయాల్లో యువకులను ప్రోత్సహిస్తున్నారు

చిన్న వయసులోనే ఎమ్మెల్యేగా, వైసీపీ యువజన విభాగం అధ్యక్షుడిగా, కాపు కార్పొరేషన్ చైర్మన్‌గా ఎదిగిన జక్కంపూడి రాజా తనకు రోల్ మోడల్ అని సిద్ధార్థరెడ్డి కొనియాడారు. ఎందరో యువకులను రాజకీయాల్లోకి వచ్చేలా జగన్మోహన్ రెడ్డి ప్రోత్సహిస్తున్నారని అన్నారు. బీసీలను, పేదలను, ఎస్సీలను, ఎస్టీలను కూడా నాయకులుగా మార్చారన్నారు. జక్కంపూడి గణేష్ కు యూత్ లో ఉన్న ఫాలోయింగ్ ను గుర్తించే గోదావరి జిల్లాలకు వైసీపీ యువజన విభాగానికి కో-ఆర్డినేటర్ గా  ముఖ్యమంత్రి జగన్మోహన్ రెడ్డి నియమించారని సిద్ధార్థరెడ్డి తెలిపారు.

బ్రోకర్ రాజకీయాలకు అలవాటు పడి పొత్తులు

ఇటీవల పవన్ కళ్యాణ్, చంద్రబాబు భేటీపై సాప్ ఛైర్మన్ బైరెడ్డి సిద్ధార్థరెడ్డి తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఇద్దరు మనుషులు ఎప్పుడూ విడిగా లేరన్న విషయం ఒక్కటే చెప్పిందని అన్నారు. ఎంత మంది కలసి వచ్చినా గెలవగలరని సీఎం జగన్ అన్నారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో వైసీపీ 175 సీట్లు గెలుచుకుంటుందని బైరెడ్డి ధీమా వ్యక్తం చేశారు. గ్రామాల్లోకి వెళ్తే ఎవరికి ఎన్ని పథకాలు, నిధులు ఇచ్చారో తెలుస్తుందన్నారు.

రానున్న ఎన్నికల్లో అధికార జగన్ కుటుంబానికి సవాల్ విసిరే సత్తా వైఎస్ ఆర్ సీపీ ఒక్కటేనని చెబుతున్న లెక్కలపై చర్చకు సిద్ధమా అని ఇతర పార్టీలు ప్రశ్నిస్తున్నాయి. పార్టీ యువజన విభాగం రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు బైరెడ్డి సిద్ధార్థరెడ్డి మాట్లాడుతూ పార్టీలోని యువకులంతా సీఎం జగన్‌కు ప్రైవేట్‌ సైన్యంలా పనిచేస్తారన్నారు. సీఎం జగన్‌ను ప్రజలు తమ గుండెల్లో పెట్టుకున్నారని, జక్కంపూడి కుటుంబం అంటే తమ కుటుంబం అనే భావన రాజానగర ప్రజలకు ఉందన్నారు.

జగన్‌ను ఎదిరించే శక్తి ప్రతిపక్షంలో ఎవరికీ లేదని, జగన్ తన వ్యక్తిగత సైన్యానికి కళ్లెం వేస్తే.. ఆయన గెలుపునకు తాము సిద్ధంగా ఉన్నామని బైరెడ్డి సిద్ధార్థ రెడ్డి అన్నారు. జగన్ రాష్ట్రానికి మంచి చేస్తున్నాడని, పొత్తుల కోసం ఆరాటపడుతోన్న కొందరు మాత్రం దాని కోసమే రాజకీయాలపై ఆసక్తి చూపుతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *