ఆ పార్టీతో టీడీపీ పొత్తు ఖరారు?

Spread the love

తెలుగుదేశం పార్టీ అధినేత, ప్రతిపక్ష నేత చంద్రబాబు నాయుడుతో జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ ఈ ఉదయం భేటీ అయ్యారు. ప్రస్తుత రాజకీయ పరిస్థితులపై ఇరువురు చర్చించి అధికార పార్టీని ఓడించేందుకు కలిసికట్టుగా పనిచేయాలని నిర్ణయించారు. పవన్ కళ్యాణ్ కుప్పం పర్యటనకు వెళుతుండగా పోలీసులు అడ్డుకోవడంతో చంద్రబాబు ఇంట్లోకి అడుగు పెట్టారు. సార్వత్రిక ఎన్నికలకు మరికొద్ది నెలలు మాత్రమే సమయం ఉన్నందున ప్రస్తుత రాజకీయ వాతావరణంలో వీరిద్దరి భేటీ ప్రాధాన్యత సంతరించుకుంది.

తెలుగుదేశం, జనసేన పార్టీల మధ్య పొత్తు అనేది అధికారిక ఒప్పందం మాత్రమేనని కొందరు భావిస్తున్నారు. సినీనటుడు పవన్ కళ్యాణ్ ఇరువర్గాలతో మాట్లాడి ఆ దిశగా ముందడుగు వేసినట్లు సమాచారం. భారతీయ జనతా పార్టీతో పొత్తు కొనసాగింపు గురించి చంద్రబాబు నాయక్ నుండి వచ్చిన సంకేతాలను పవన్ కళ్యాణ్ విస్మరిస్తున్నారు, ఆయన చంద్రబాబు ఇంటికి వెళ్లడం పొత్తుకు సంకేతమని కొందరు అంచనా వేస్తున్నారు. కారణం ఏమైనప్పటికీ, ఈ పరిస్థితి పవన్ కళ్యాణ్ ఉద్దేశ్యం ఏమిటనే ఊహాగానాలకు కారణమవుతోంది.

ఈ భేటీపై ఎంఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ అగ్రనేతలు, మంత్రులు, మాజీ మంత్రులు విమర్శలు గుప్పించినా.. వారిద్దరూ సందడి చేసేందుకు వెనుకాడుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. అధికార వైఎస్సార్‌సీపీని ఢీకొట్టేందుకు తెలుగుదేశం, జనసేన పార్టీల మధ్య పొత్తుపై చర్చ సాగుతోంది. చంద్రబాబు-పవన్ కళ్యాణ్ భేటీ తర్వాత ఇక మిగిలింది రెండు పార్టీల మధ్య అధికారిక ప్రకటనలు, సీట్ల పంపకాలు మాత్రమే.

2024 ఎన్నికల కోసం తమకు ముప్పై అసెంబ్లీ స్థానాలు, ఐదు నుంచి ఎనిమిది లోక్‌సభ స్థానాలు కేటాయించాలని శ్రీలంక పార్లమెంటును జనసేన పార్టీ అభ్యర్థిస్తోందని ప్రచారం జరుగుతోంది. త్వరలో చంద్రబాబు నాయుడుకు ప్రతిపాదనలు పంపే అవకాశం ఉన్నందున ఇది త్వరలో జరిగే అవకాశం ఉంది.

విశాఖపట్నం, చోడవరం, గాజువాక, భీమిలి, యలమంచిలి, రాజానగరం, అమలాపురం, రాజోలు, కాకినాడ రూరల్, భీమవరం, నరసాపురం, తాడేపల్లి గూడెం, కైకలూరు, విజయవాడ వెస్ట్, తెనాలి, సత్తెనపల్లి, గుంతూరు, వెస్ట్‌లో అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల పేర్లపై కొందరు మాట్లాడుతున్నారు. , పుట్టపర్తి, గిద్దలూరు, చిత్రాల్, తిరుపతి, దర్శి, అనంతపురంలో తెలుగుదేశం పార్టీకి (టీడీ) సీట్లు వస్తాయని ప్రకటించిన తర్వాత. ఈ నియోజ క వ ర్గాల న్నింటిలోనూ టీడీపీకి సీట్లు వ స్తాయ ని కొంద రు ఊహాగానాలు చేస్తుండ గా.. ఇటీవ ల జ రిగిన ఎన్నిక ల్లో త మ ఓట ర్ల ను బ ట్టి వివిధ పార్టీల కు సీట్లు కేటాయిస్తార ని మ రికొంద రు చెబుతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *