సూర్య చేతికి దండం పెడుతూ, ముద్దాడిన భారత స్టార్ స్పిన్నర్..

Spread the love

సూర్యకుమార్ యాదవ్ ప్రస్తుతం అత్యుత్తమ టీ20 బ్యాట్స్‌మెన్, అవకాశం వచ్చినప్పుడల్లా తన సత్తా చాటాడు. ప్రస్తుతం టీ20 ప్రపంచకప్‌లో నంబర్‌వన్‌గా కొనసాగుతున్నాడు. శనివారం శ్రీలంకతో జరిగిన నిర్ణయాత్మక మ్యాచ్‌లో సూర్యకుమార్ సెంచరీ సాధించి భారత్ సిరీస్ విజయంలో కీలక పాత్ర పోషించాడు. T20లో ఒక భారతీయ బ్యాట్స్‌మెన్ సెంచరీ చేయడం ఇదే మొదటిసారి మరియు ఆటలోని ఏ ఫార్మాట్‌లోనైనా సెంచరీ చేసిన మొదటి భారతీయ బ్యాట్స్‌మెన్‌గా సూర్యకుమార్ నిలిచాడు.

శ్రీలంకతో జరిగిన టీ20 ఇంటర్నేషనల్ మ్యాచ్‌లో సెంచరీ చేసిన తర్వాత, సూర్యకుమార్ యాదవ్ ఈ ఘనత సాధించిన అత్యంత వేగంగా భారత ఆటగాడిగా నిలిచాడు. యుజ్వేంద్ర చాహల్ చేతిని ముద్దుపెట్టుకున్న ఈ వీడియో ఇప్పుడు ఇంటర్నెట్‌లో వైరల్ అవుతోంది. రాజ్‌కోట్‌లో జరిగిన మూడో టీ20 మ్యాచ్‌లో సూర్యకుమార్ 51 బంతుల్లో 112 పరుగులు చేసి నాటౌట్‌గా నిలిచాడు. 45 బంతుల్లో సెంచరీ పూర్తి చేసి, ఈ సిరీస్‌లో అత్యధిక పరుగులు చేసిన ఆటగాడిగా నిలిచాడు. ఈ సమయంలో సూర్యకుమార్ మూడు మ్యాచ్‌లలో 170 పరుగులు చేశాడు, సగటు 85 మరియు స్ట్రైక్ రేట్ 175.25.

మ్యాచ్ అనంతరం భారత జట్టు లెగ్ స్పిన్నర్ యుజ్వేంద్ర చాహల్ సూర్యకుమార్ ఇన్నింగ్స్‌పై ప్రశంసలు కురిపించాడు. సూర్య చేతులను ముద్దాడాడు. చాహల్‌కి సంబంధించిన ఈ వీడియో ప్రస్తుతం సోషల్‌ మీడియాలో వైరల్‌ అవుతోంది. చాహల్ మొదట తన రెండు కళ్లతో సూర్యకుమార్ చేతులను తాకి, ఆపై అతని రెండు చేతులను ఒక్కొక్కటిగా ముద్దాడాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *