పంత్ ఆపరేషన్ సక్సెస్…

Spread the love

భారత యువ వికెట్ కీపర్ రిషబ్ పంత్ కొద్ది రోజుల క్రితం రోడ్డు ప్రమాదానికి గురై ఇటీవలే ముంబైకి మారాడు. ముంబైలోని పేరు తెలియని ఆసుపత్రిలో ఆయన చేరినట్లు సమాచారం. రిషబ్ పంత్ సర్జరీ విజయవంతంగా పూర్తయిందని డాక్టర్ దిన్షా పార్దివాలా వెల్లడించడంతో బీసీసీఐ రిషబ్ పంత్ సర్జరీ విజయవంతమైందని వెల్లడించింది. పంత్ ఢిల్లీ-డెహ్రాడూన్ హైవేపై ప్రయాణిస్తుండగా ప్రమాదానికి గురయ్యాడు మరియు కొత్త సంవత్సరానికి ముందు తన తల్లిని ఆశ్చర్యపర్చాలనుకున్నాడు.

రోడ్డుపై ఉన్న పెద్ద గుంతను తప్పించేందుకు పంత్ ప్రయత్నించగా, కారు అదుపు తప్పి డివైడర్‌ను ఢీకొట్టింది. దీంతో కారులో మంటలు చెలరేగడంతో అటుగా వెళ్తున్న బస్సు డ్రైవర్‌ వెంటనే సాయం చేసేందుకు వచ్చాడు. బస్సు డ్రైవర్ పంత్‌ను ఆసుపత్రికి తీసుకెళ్లాడు, అక్కడ అతనికి గాయాలయ్యాయి. ఒక ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందిన తర్వాత, రిషబ్ పంత్‌ను ముంబైలోని కోకిలాబెన్ ధీరూభాయ్ అంబానీ ఆసుపత్రికి తరలించారు. మోకాలి శస్త్రచికిత్స విజయవంతమైందని బీసీసీఐ అధికారిక ప్రకటన విడుదల చేసింది. పంత్ ప్రస్తుతం పరిశీలనలో ఉన్నారు.

డాక్టర్ దిన్షా పార్దివాలా ఆటగాడికి చికిత్స మరియు పునరావాస ప్రణాళికను సూచించిన తర్వాత, BCCI స్పోర్ట్స్ సైన్స్ మరియు మెడికల్ టీమ్ అతను కోలుకోవడానికి సరైన చర్యలు తీసుకుంటున్నాడని నిర్ధారించుకోవడానికి అతనిని పర్యవేక్షిస్తుంది.

25 ఏళ్ల క్రికెటర్ పంత్‌ను పరిశీలిస్తున్నట్లు వెల్లడించారు. పంత్‌కు జరిగిన ప్రమాదంపై పలువురు మాజీ మరియు సహచర క్రికెటర్లు పేలవంగా స్పందించారు, పంత్ తన ఆటపై దృష్టి పెట్టడానికి మరియు ప్రమాదాన్ని మరచిపోవడానికి ఈ సమయాన్ని ఉపయోగించుకోవాలని సూచించారు. ప్రమాదానికి ముందు పరిమిత ఓవర్ల క్రికెట్‌లో పంత్ పేలవ ప్రదర్శన అతని ఆటలో సమస్యలను సూచిస్తుందని కొందరు మాజీలు అభిప్రాయపడ్డారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *