రోహిత్‌పై కపిల్ సంచలన వ్యాఖ్యలు …

Spread the love

భారత కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ గాయం కారణంగా శ్రీలంకతో జరుగుతున్న మూడు టీ20ల సిరీస్‌కు దూరమయ్యాడు. వచ్చే వారం నుంచి వన్డేల్లో పునరాగమనం చేసేందుకు సిద్ధమయ్యాడు. గత నెలలో బంగ్లాదేశ్‌తో జరిగిన వన్డే మ్యాచ్‌లో బొటన వేలికి గాయమైంది. దీంతో బంగ్లాదేశ్‌తో జరిగిన చివరి వన్డే, టెస్టు సిరీస్‌లకు రోహిత్ దూరమయ్యాడు. రోహిత్ గాయం కారణంగా ఆటకు దూరమవడం ఇదే మొదటిసారి కానప్పటికీ, అతను జట్టుకు కెప్టెన్ అయినప్పటి నుండి 25కి పైగా గేమ్‌లకు దూరమయ్యాడు.

రోహిత్ శర్మ ఫిట్‌నెస్ గురించి అడిగిన ప్రశ్నకు కపిల్ దేవ్ స్పందిస్తూ, బ్యాట్స్‌మెన్ పూర్తిగా ఫిట్‌గా ఉన్నాడని మరియు అతని క్రికెట్ నైపుణ్యాలకు ఎటువంటి సమస్య లేదని చెప్పాడు. భారత మాజీ కెప్టెన్ కపిల్ దేవ్ భారత క్రికెట్‌లో అత్యంత గౌరవనీయమైన వ్యక్తి, మరియు అతని అభిప్రాయాన్ని పరిగణనలోకి తీసుకోవడం విలువ. రోహిత్ శర్మ గాయం కారణంగా గత కొన్ని సంవత్సరాలుగా గణనీయమైన ఆటలకు దూరమయ్యాడు మరియు ఆ సమయంలో అతను జట్టుకు కెప్టెన్‌గా ఉన్నాడు. అతను మొత్తం 25 కంటే ఎక్కువ గేమ్‌లను కోల్పోయాడు మరియు ఇటీవలి క్రమంలో, అతని ఫిట్‌నెస్ గురించి వరుస ప్రశ్నలు అడిగారు. రోహిత్ శర్మ గాయంపై భారత దిగ్గజం కపిల్ దేవ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశాడు. ఆ తర్వాత రోహిత్ శర్మ తన ఫిట్‌నెస్ గురించి ప్రశ్నలు అడిగాడు.

రోహిత్ శర్మ క్రికెట్ నైపుణ్యం సమస్య కాదని, అతను మరియు విరాట్ కోహ్లీ గత దశాబ్దంలో భారత బ్యాటింగ్‌కు మూలస్తంభాలలో ఒకరని భారత మాజీ కెప్టెన్ కపిల్ దేవ్ అన్నాడు. అయితే, రోహిత్ శర్మ ఫిట్‌నెస్‌పై కపిల్ సందేహాలు కలిగి ఉన్నాడు, ఎందుకంటే అతని ఫిట్‌నెస్ ఇటీవలి సంవత్సరాలలో ఆందోళన కలిగిస్తుంది. గత ఏడాది క్రికెట్‌లోని మూడు ఫార్మాట్లలో రోహిత్ శర్మ భారత కెప్టెన్‌గా ఎంపికయ్యాడు. అప్పటి నుంచి భారత్ మొత్తం 68 మ్యాచ్‌లు (5 టెస్టులు, 21 వన్డేలు, 42 టీ20లు) ఆడింది. ఇందులో రోహిత్ 39 మ్యాచ్‌లు (2 టెస్టులు, 8 వన్డేలు, 29 టీ20లు) మాత్రమే ఆడాడు.

రోహిత్ శర్మ బ్యాటింగ్‌తో పాటు ఫిట్‌నెస్ కూడా చర్చనీయాంశమైంది. కపిల్ దేవ్ మీడియాతో మాట్లాడుతూ, “రోహిత్ శర్మ తప్పు కాదు, అతనికి ప్రతిదీ ఉంది. కానీ అతని ఫిట్‌నెస్ గురించి నేను వ్యక్తిగతంగా పెద్ద ప్రశ్నగా భావిస్తున్నాను. అతను తగినంత ఫిట్‌గా ఉన్నాడా? ఎందుకంటే కెప్టెన్ ఫిట్‌గా ఉండటానికి ఇతర ఆటగాళ్లను ప్రేరేపించాలి. జట్టు సభ్యులు తమ కెప్టెన్ గురించి గర్వపడాలి అంటూ ఒకరి తర్వాత ఒకరు తమ సందేహాలను వ్యక్తం చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *