తొలి భారతీయ నటుడిగా జూనియర్ ఎన్టీఆర్ అరుదైన రికార్డు..

Spread the love

కొన్ని అప్‌డేట్‌ల కారణంగా ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండే టాలీవుడ్ పాన్-ఇండియా ప్రాజెక్ట్ ఉంది. SS రాజమౌళి బాహుబలి ఫ్రాంచైజీ విజయం తర్వాత RRR ఒక మరపురాని చిత్రం, మరియు ఇది తెలుగు సినిమాపై ఆధిపత్యం చెలాయిస్తోంది. ఇటీవలి సంవత్సరాలలో అతిపెద్ద ప్రాజెక్ట్‌లలో ఒకదానిలో నటించిన జూనియర్ ఎన్టీఆర్, భారతీయ నటుడికి అత్యంత అరుదైన దానిని సాధించగలిగాడు. అతను ఆస్కార్స్‌లో ఉత్తమ నటుడి రేసులో పదో స్థానంలో నిలిచాడు, ప్రపంచంలోని మరికొందరికి సరితూగే రికార్డుతో.

ఇప్పటి వరకు ఏ భారతీయుడు చేయని విజయాన్ని వీళ్లిద్దరూ సాధించడంతో RRR సినీ ప్రేమికులు మరియు తారక్ అభిమానులు సంతోషంగా ఉన్నారని వెరైటీ ప్రకటించింది. అదే సమయంలో, RRRలో MM కీరవాణి స్వరపరిచిన నాటు నాటు పాట అకాడమీ అవార్డ్స్‌లో టాప్ 5 బెస్ట్ ఒరిజినల్ సాంగ్ విభాగంలో నామినేషన్ పొందింది. నాటు నాటు సాంగ్ కూడా ఇదే విభాగంలో అకాడమీ అవార్డ్స్‌లో షార్ట్‌లిస్ట్ చేయబడింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *