పవన్ కల్యాణ్ కు హామీ ఇచ్చిన చంద్రబాబు?

Spread the love

వచ్చే ఎన్నికల్లో తెలుగుదేశం పార్టీతో జనసేన పొత్తు ఖాయమని తెలుస్తోంది. ఈమేరకు ఇరు పార్టీల నేతలు ప్రకటన చేశారు. ఇటీవల తమ తమ నియోజకవర్గాల్లో జరుగుతున్న పరిణామాల నేపథ్యంలో చంద్రబాబు, పవన్ ఇద్దరూ ఒకరికొకరు మద్దతు తెలిపారు. తమ ఐక్యతను చాటుకునేందుకు గతేడాది అక్టోబర్‌లో సంయుక్తంగా విలేకరుల సమావేశం నిర్వహించారు.

పవన్ కళ్యాణ్, చంద్రబాబు నాయుడు ఇద్దరూ ఇటీవల హైదరాబాద్‌లో సమావేశమయ్యారు. పవన్ ఎక్కువ సీట్లు అడిగారని, చంద్రబాబు కొన్ని సీట్లు తగ్గించారని, అయితే వారిద్దరూ దీన్ని కొట్టిపారేసినట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. సీట్లతో సంబంధం లేకుండా, రాష్ట్రంలోని 175 నియోజకవర్గాల్లో జనసేనకు అభ్యర్థులు లేరు. అన్ని నియోజక వర్గాల్లో అభ్యర్థులను నిలబెట్టేందుకు తగిన వనరులు లేవు కాబట్టి పొత్తు ఖరారైన నియోజకవర్గాల్లో జనసేన అభ్యర్థులను ప్రకటించే అవకాశం కల్పించాలని చంద్రబాబు నాయుడు ఆలోచిస్తున్నారు.

బలమైన అభ్యర్థులు దొరక్కపోతే రంగంలోకి దిగి పోటీ చేస్తానని చంద్రబాబు చెప్పినట్లు తెలుస్తోంది. వచ్చే ఎన్నికల్లో జనసేన తరపున అభ్యర్థులను బరిలోకి దింపుతానని రాజకీయ నాయకుడు స్పష్టమైన హామీ ఇచ్చినట్లు సమాచారం. టీడీపీ, జనసేన పొత్తు పెట్టుకోవడం ఖాయం. ఇద్దరు నేతలు రెండు సార్లు కలిసినప్పుడు కచ్చితంగా పొత్తుపై చర్చిస్తామని బాబు, పవన్ చెప్పారు. అయితే, సరైన సమయం ఎప్పుడు ఉంటుందో వారికి ఖచ్చితంగా తెలియదు.

వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీలో కాపు సామాజిక వర్గానికి చెందిన మంత్రులు పవన్ పై మండిపడ్డారు. కాపుజాతిని చంద్రబాబుకు తాకట్టు పెట్టారన్నారు. టీడీపీ-వైసీపీ పోరు వైసీపీ-జనసేన పోరుగా మారింది. రానున్న రోజుల్లో రెండు పార్టీల మధ్య హోరాహోరీ పోరు తప్పదని రాజకీయ విశ్లేషకులు అంచనా వేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *