రోహిత్, కోహ్లీ ఫ్యాన్స్‌కు బ్యాడ్ న్యూస్..రిటైర్మెంట్ చేయించేందుకు భారీ స్కెచ్..

Spread the love

టీమ్ ఇండియాలో అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన క్రికెట్ ఆటగాళ్లలో రోహిత్ శర్మ మరియు విరాట్ కోహ్లీ ఉన్నారు. అయితే ఈ దిగ్గజ ఆటగాళ్లను జట్టు నుంచి తొలగించేందుకు బీసీసీఐ సిద్ధమైనట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. ఇక నుంచి ఎంపిక కానున్న టీమ్‌లో వీరిద్దరూ కనిపించరని తెలుస్తోంది. ఒక దశాబ్దం పాటు భారత క్రికెట్‌లో అనుభవజ్ఞులైన బ్యాట్స్‌మెన్ జోడీ స్థిరంగా ఉంది, అయితే పొట్టి ఫార్మాట్‌లలో వారి భాగస్వామ్యాన్ని భవిష్యత్తు ప్రణాళికలో భాగంగా పరిశీలిస్తున్నారు. 2024లో అమెరికాలో జరగనున్న టీ20 ప్రపంచకప్‌లో భాగంగా ఈ ఫార్మాట్‌లో యువ ఆటగాళ్లకు మెరుపులు మెరిపించే అవకాశం కల్పించాలని చూస్తోంది.

చేతన్ శర్మ నేతృత్వంలోని కొత్త సెలక్షన్ కమిటీ టీ20 క్రికెట్ భవిష్యత్తుపై విరాట్, రోహిత్‌లతో చర్చలు జరుపుతుందని భావిస్తున్నారు. టీ20 సిరీస్‌కు హార్దిక్ పాండ్యాను టీమిండియా కెప్టెన్‌గా నియమించాలని కూడా కమిటీ యోచిస్తోంది. టీ20ల నుంచి వైదొలగాలనే ఆలోచనపై ఇద్దరు స్టార్ల నుంచి ఎలాంటి ప్రకటన రాలేదు. అయితే టీ20లకు హార్దిక్ పాండ్యా నేతృత్వంలోని యువ జట్టును బీసీసీఐ కోరుకుంటోందని ఊహాగానాలు వినిపిస్తున్నాయి. శ్రీలంకతో ఇటీవల ముగిసిన మూడు మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌కు హార్దిక్ పాండ్యా భారత T20I జట్టుకు కెప్టెన్‌గా ఉన్నాడని నమ్ముతారు. టీ20 టీమ్‌కి రోహిత్‌ కెప్టెన్సీ గడువు ముగియనుందని ప్రచారం జరుగుతోంది.

భారత మాజీ కెప్టెన్ విరాట్ ఇద్దరూ శ్రీలంకతో జరిగిన T20I జట్టులో భాగం కాదు, అయితే ఈ జంట ప్రస్తుతం ODI జట్టులో ఉన్నారు. జూన్, 2007లో వన్డేల్లో రోహిత్ అంతర్జాతీయ అరంగేట్రం చేశాడు. అతను ఆగస్టు, 2008లో శ్రీలంకతో జరిగిన ODI మ్యాచ్‌లో అంతర్జాతీయ అరంగేట్రం చేశాడు, అదే సంవత్సరం సెప్టెంబర్‌లో విరాట్ తన T20I అరంగేట్రం చేశాడు. వీరిద్దరూ టీ20 ప్రపంచకప్‌లలో భారత్‌కు నాయకత్వం వహించారు, కానీ గెలవలేకపోయారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *