ఇకపై టీ20ల్లో విరాట్, రోహిత్‌లు డౌటే… రాహుల్ మాటల్లో మర్మమేంటి?

Spread the love

టీ20లో మరిన్ని అవకాశాలు కల్పిస్తామని కోచ్ ద్రవిడ్ యువ ఆటగాళ్లకు శుభవార్త అందించాడు. రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీకి టీ20లో చోటు లేదని, అతని మాటల్లో రహస్యం ఉందని వారికి హామీ ఇచ్చాడు. శ్రీలంకతో జరిగిన టీ20 మ్యాచ్‌లో భారత్ 16 పరుగుల తేడాతో ఓడిపోవడంతో పలువురు అభిమానులు నిరాశకు గురయ్యారు. లక్ష్యాన్ని చేరుకుని గేమ్‌ను గెలవడానికి ఇది వారికి అవకాశం, కానీ వారు అలా చేయలేకపోయారు. దీంతో అభిమానులకు తీవ్ర నిరాశే మిగిలింది.

భవిష్యత్తులో టీ20 జట్టులో భారీ మార్పులు రానున్నాయని, యువ ఆటగాళ్లు ఓపిక పట్టాలని రాహుల్ ద్రవిడ్ అన్నాడు. సీనియర్లు విరాట్ కోహ్లీ, రోహిత్ శర్మలకు ఇకపై టీ20 అంతర్జాతీయ మ్యాచ్‌ల్లో అంతగా అవకాశాలు రాకపోవచ్చని అనిపిస్తోందని, అందుకే యువ ఆటగాళ్లకు పూర్తి సహకారం అందిస్తున్నట్లు స్పష్టమవుతోందని అన్నాడు. టీ20లకు ఫుల్ కెప్టెన్‌గా హార్థిక్ పాండ్యాను బీసీసీఐ ఇప్పటికే నియమించింది. పాండ్యా కెప్టెన్సీలో సీనియర్ ఆటగాళ్లు టీ20ల్లో చోటు దక్కించుకోవడం కష్టమని తాజాగా ద్రవిడ్ పేర్కొన్నాడు. విరాట్ కోహ్లి, రోహిత్ శర్మలు దశాబ్ద కాలంగా భారత క్రికెట్‌కు మూలస్తంభాలుగా నిలిచారని, వారి స్థానంలో ఇతరులకు రావడం కష్టం.

అతను అన్ని ఫార్మాట్లలో జట్టుకు బ్యాటింగ్ మరియు కెప్టెన్‌గా వ్యవహరించాడు, అయితే గత సంవత్సరం T20 ప్రపంచ కప్‌లో సెమీ-ఫైనల్‌లో భారతదేశం ఓడిపోయిన తరువాత ఈ ఫార్మాట్‌లో అతనిని భర్తీ చేయాలనే పిలుపులు వచ్చాయి. గత న్యూజిలాండ్ పర్యటనలో, ఇప్పుడు అతను మరియు ఇతర సీనియర్లు శ్రీలంకతో T20 సిరీస్ కోసం జట్టులో లేరు. ఇదే జరిగితే ఐపీఎల్‌లో విరాట్‌, రోహిత్‌ల అద్భుత ప్రదర్శనను మనం చూడగలుగుతాం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *