హిందీ థియేటర్లలో అఖండ ఆగమనం.

Spread the love

అఖండ, 2021లో బ్లాక్ బస్టర్ తెలుగు సినిమా, హిందీలోకి అనువదించబడుతుంది మరియు సంవత్సరం తరువాత పెన్ స్టూడియోస్ ద్వారా విడుదల చేయబడుతుంది. ఈ చిత్రం యొక్క ఈ వెర్షన్ ఒరిజినల్ నుండి భిన్నంగా ఉంటుంది, ఎందుకంటే ఇది హిందీలోకి డబ్ చేయబడుతుంది.

కార్తికేయ-2 చిత్రానికి సంబంధించిన థియేట్రికల్ ట్రైలర్ విడుదలైంది, ఇది హిందూ పురాణాల అభిమానులను ఆకట్టుకునేలా కనిపిస్తోంది. ఈ చిత్రం పురాతన భారతీయ ఇతిహాసం మహాభారతం ఆధారంగా రూపొందించబడింది మరియు స్వరకర్త థమన్ ద్వారా బోయపాటి మరియు బాలయ్య మాస్ కాంబినేషన్ యొక్క అద్భుతమైన రీ-రికార్డింగ్‌ను కలిగి ఉంది. దీంతో సినిమా బ్లాక్ బస్టర్ అయ్యే అవకాశం ఉంది. హిందీ చిత్రసీమలో హీరోయిక్ ఎలిమెంట్ ఉన్న సినిమాలకు ఆదరణ పెరుగుతోంది. అఖండలో, దర్శకుడు థమన్ కథకు కొత్త మరియు ఉత్తేజకరమైన కోణాన్ని జోడించారు.

సంక్రాంతి నాడు బాలయ్య తెలుగులో “సంక్రాంతి శుభాకాంక్షలు వీరసింహా రెడ్డి” అని చెప్పనున్నారు. ఎందుకంటే గోపీచంద్ మలినేని దర్శకత్వం వహించిన చిత్రం వీరసింహారెడ్డి అనే వీర పులి గురించి. శృతి హాసన్ కథానాయికగా నటించిన ఈ చిత్రం సంక్రాంతి కానుకగా జనవరి 12న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.

బాలకృష్ణ నటించిన అఖండ సినిమా విడుదలైన పది రోజుల్లోనే ఆయన కెరీర్‌లో అత్యధిక వసూళ్లు రాబట్టిన చిత్రంగా నిలిచింది. అఖండ చిత్రంతో నటుడు సింహా కూడా 100 కోట్ల క్లబ్‌లో చేరడంతో నందమూరి అభిమానులు ఉల్లాసంగా ఉన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *