ఏం ఆడావ్ రా?.. అక్షర్ పటేల్ ఆటకు దాసోహం అంటున్న ఫ్యాన్స్

Spread the love

శ్రీలంకతో జరిగిన రెండో ట్వంటీ20లో టాస్ గెలిచి బౌలింగ్ ఎంచుకున్న టీమ్ ఇండియాను బౌలర్లు చిత్తు చేయడంతో భారత జట్టు ఓడిపోయింది. అర్షదీప్ సింగ్ వరుసగా ఐదు నోబాల్స్ కొట్టగా, మిగతా బౌలర్లు అంతగా రాణించలేకపోయారు. ఉమ్రాన్ మాలిక్ కొన్ని పరుగులు ఇచ్చినప్పటికీ మూడు వికెట్లు పడగొట్టాడు, కానీ శ్రీలంక జట్టు 206 పరుగుల భారీ స్కోరును అధిగమించడానికి అది సరిపోలేదు.

భారత జట్టు లక్ష్యాన్ని ఛేదించే క్రమంలో పలువురు ఆటగాళ్లు కుప్పకూలారు. రాహుల్ త్రిపాఠి ఒక్కడే పేలవ ప్రదర్శన చేయడంతో కొత్త ఆటగాళ్లు ఎవరూ ప్రభావం చూపలేకపోయారు. అంతకుముందు ఇన్నింగ్స్‌లో మంచి సహకారం అందించిన సూర్యకుమార్ యాదవ్ అర్ధశతకం సాధించి జట్టు లక్ష్యాన్ని చేధించాడు. అయితే టీమ్‌కి ఇంత చేసినా అతడికి సపోర్ట్‌గా కొనసాగుతున్నవారు తక్కువే. అలాంటి సమయంలో ఏడో నంబర్‌లో బ్యాటింగ్‌కు వచ్చిన అక్షర్ పటేల్ దాదాపు మ్యాచ్ విన్నింగ్ నాక్ చేయగలిగాడు.

అయితే, యువ పేసర్ శివమ్ మావి కూడా తన బ్యాటింగ్ నైపుణ్యాన్ని ప్రదర్శించడంతో అక్షర్ బ్యాటింగ్ ఇన్నింగ్స్ చివరికి వృథా అయింది. కానీ, శ్రీలంక టాప్ స్పిన్నర్ వనిందు హసరంగా వేసిన 14వ ఓవర్‌లో వరుసగా మూడు సిక్సర్లు బాదిన అక్షర్ ఇన్నింగ్స్ భారత్ ఛేజింగ్‌లో హైలైట్‌గా నిలిచింది. అతను క్రీజులో ఉండడంతో శ్రీలంక గెలవడం అసాధ్యం అనిపించింది.

లంక చేతిలో భారత జట్టు ఓడిపోవడంలో అక్షర్ పటేల్ అద్భుత ఆటతీరును చూసి చాలా మంది అభిమానులు అతని నైపుణ్యానికి ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు. పటేల్ మొత్తంగా పేలవమైన బ్యాటింగ్ ప్రదర్శనను కనబరిచాడు, అయితే అతని బౌలింగ్ భారత్ ఓటమికి కీలకమైంది. పటేల్ ఇతర ఆటగాళ్లకు ఆదర్శంగా ఉండాలని, అతని టెక్నిక్ ఆదర్శప్రాయమని వ్యాఖ్యాతలు మరియు భారత అగ్రశ్రేణి బ్యాట్స్‌మెన్ అంటున్నారు. ట్విట్టర్‌లో పటేల్ పనితీరు కూడా బాగా ప్రాచుర్యం పొందింది, చాలా మంది అతని నైపుణ్యాలు మరియు పనితీరు గురించి చర్చిస్తున్నారు. చివరికి లంక 16 పరుగుల తేడాతో గెలుపొందగా, పటేల్ ఆటతీరు ఆ ఫలితానికి దోహదపడలేదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *