ఈ టాక్‌ షోకి జనాలు ఊహించని రీతిలో విశేష ఆదరణ లభిస్తోంది.

Spread the love

నందమూరి నటసింహం బాలకృష్ణ కొత్త టాక్ షోను ప్రత్యక్షంగా చూసేందుకు సినీ, రాజకీయ రంగాలకు చెందిన ప్రముఖులు వస్తున్నారని టాక్. ఇప్పటివరకు, ఇది చాలా మంది చూడటానికి ట్యూన్ చేయడంతో బాగానే ఉన్నట్లు కనిపిస్తోంది. బాలయ్య మరియు ప్రభాస్ తమ జీవిత విశేషాలను ఒకరితో ఒకరు పంచుకున్నారు, అయితే అభిమానులు పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ యొక్క రాబోయే ఎపిసోడ్ కోసం ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

పవన్ కళ్యాణ్ షోలో సందడి చేస్తాడని ఎప్పటినుంచో పుకార్లు షికార్లు చేస్తుంటే బాలయ్య ఆ నటుడిపై రెచ్చిపోయే అవకాశం ఉందనే టాక్ వినిపిస్తోంది. కొన్నేళ్ల క్రితం తాను నటించిన పాపులర్ షో ఏక్ లెక్క లాంటి షో చేయాలని పవన్ కళ్యాణ్ ప్లాన్ చేస్తున్నాడు. ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న ఈ ఎపిసోడ్ షూటింగ్ ఇప్పుడే మొదలైంది.

నందమూరితో పవన్ కళ్యాణ్ చేసిన ఇంటర్వ్యూ ఇద్దరు నటుల అభిమానులలో చాలా ఆసక్తిని రేకెత్తించింది. సంభాషణ ఎలా ఉంటుందో చూడాలని చాలామంది ఊపిరి పీల్చుకున్నారు. త్రివిక్రమ్ రాకపై ఇంకా ఉత్కంఠ నెలకొంది కాబట్టి ఈ ఎపిసోడ్‌కి దర్శకుడు క్రిష్ హాజరవుతారని భావిస్తున్నారు. అయితే తెలుగు చిత్రసీమలోని ఇద్దరు పెద్ద తారలు స్పష్టంగా దేని గురించి మాట్లాడుతున్నారు?

ఈ షోలో బాలయ్య, పవన్ ఏయే అంశాలపై చర్చించనున్నారు? వీరిద్దరూ రాజకీయాల్లో యాక్టివ్‌గా ఉంటారు కాబట్టి బాలయ్య పవన్‌ని రాజకీయాల గురించి, పలు అంశాల గురించి అడగొచ్చు. అదనంగా, చిరంజీవి మెగాస్టార్ సినిమా గురించి ప్రశ్నలు అడిగే అవకాశం ఉంది, ఇది ప్రేక్షకులకు ఆసక్తిని కలిగిస్తుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *