శ్రీలంక సిరీస్‌కు సిద్దం అవుతున్న రోహిత్ .

Spread the love

రోహిత్ శర్మ తిరిగి శిక్షణలో ఉన్నాడు మరియు అతను ఫిట్‌గా మరియు శ్రీలంకతో జరగబోయే T20 సిరీస్‌కు సిద్ధంగా ఉండే అవకాశం ఉంది. బంగ్లాదేశ్‌తో జరిగిన మూడు వన్డేల సిరీస్‌లో శర్మ గాయపడిన సంగతి తెలిసిందే. రెండో వన్డేలో స్లిప్‌లో ఫీల్డింగ్ చేస్తున్న రోహిత్ బొటనవేలికి గాయమైంది. మైదానం వదిలి ఢాకాలోని ఆసుపత్రికి వెళ్లాడు. ఆ తర్వాత జట్టు కష్టాల్లో కూరుకుపోవడంతో ఆట ముగిసే సమయానికి రోహిత్ బ్యాటింగ్ చేశాడు.

ఈ క్రమంలో రోహిత్ గాయం మరింత తీవ్రమైంది. టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ అతడిని మూడో వన్డేలో ఆడలేదు, వెంటనే అతడిని ముంబైకి పంపింది. అతను నిపుణుల పర్యవేక్షణలో ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందాడు మరియు బంగ్లాదేశ్ టెస్ట్ సిరీస్ కోసం తిరిగి జట్టులో చేరాలని భావించాడు. రోహిత్ గాయం పూర్తిగా నయం కాలేదని, రాబోయే టెస్టు సిరీస్‌లో ఆడితే మళ్లీ గాయపడే ప్రమాదం ఉందని బీసీసీఐ అభిప్రాయపడింది. దీంతో ఆ సిరీస్ నుంచి రోహిత్‌ను తప్పించారు.

జనవరి 3 నుంచి శ్రీలంకతో మూడు మ్యాచ్‌ల టీ20 సిరీస్ ఆడనున్న భారత జట్టు.. ఆ తర్వాత మూడు వన్డేలు ఆడనుంది. టీ20 సిరీస్‌లో భారత జట్టుకు హార్దిక్ పాండ్యా నాయకత్వం వహిస్తాడని ఇప్పటివరకు వార్తలు వచ్చాయి. ఈ సిరీస్‌ను ప్రసారం చేస్తున్న టీవీ ఛానెల్ రాబోయే సిరీస్‌లో హార్దిక్ పాండ్యా శ్రీలంకతో ఆడనున్నట్టు ప్రోమోను కూడా విడుదల చేసింది.

బీసీసీఐ వర్గాల సమాచారం ప్రకారం.. చేతన్ శర్మ నేతృత్వంలోని సెలక్షన్ కమిటీ ఈ సిరీస్ కోసం రెండు జట్లను ఎంపిక చేస్తుంది. రోహిత్ శర్మ గాయం నుంచి కోలుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. రోహిత్ తాను ప్రాక్టీస్ చేస్తున్న ఫోటోలను తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పంచుకున్నాడు, ఇది శుభవార్త. అతను ఈ సిరీస్‌లో ఆడగలడా అని భారత అభిమానులు ఊపిరి పీల్చుకుంటున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *