అమెరికాలో ప్రాణం తీసిన ఒకే ఒక్క ఫొటో.. విషాదంలో రెండు కుటుంబాలు.. అసలేం జరిగిందంటే.

Spread the love

ఒక ఫోటో. ప్రియమైన వ్యక్తి మరణించిన తర్వాత రెండు కుటుంబాల విషాదాన్ని మరియు ఒంటరితనాన్ని సంగ్రహించే ఒక ఫోటో. ఆ ఫోటో అమ్మాయిలను అనాథలుగా మారుస్తుంది. ఉపాధి కోసం అమెరికా వచ్చిన నారాయణరావు కుటుంబానికి అదే చివరి క్షణం. లోతైన మంచులో తమ కారులో చిక్కుకుపోయిన తర్వాత వారు మంచు రూపంలో మృత్యువును ఎదుర్కొన్నారు. అసలేం జరిగిందంటే, వారి కారు మంచులో కూరుకుపోయి, అందరూ మంచు నీటిలో మునిగిపోయారు.

మూడు కుటుంబాలు అరిజోనా పర్యటనకు వెళ్లాయి, పదకొండు మంది పర్యటనకు వెళ్లినప్పుడు, నారాయణరావు కుటుంబ ఫోటో కోసం ప్రయత్నించారు. అయితే, ఇతర కుటుంబాలు పాల్గొనడానికి ఇష్టపడలేదు, కాబట్టి అతను విఫలమయ్యాడు. ఈ క్రమంలో నారాయణరావు మంచు కరిగి లోపలికి వెళ్లాడు. మరో తెలుగు వ్యక్తి గోకుల్ మాడిశెట్టి తన భార్యను కాపాడేందుకు వెళ్లాడు.

ప్రమాద స్థలంలో ఉన్న వారు సహాయం చేసేందుకు ప్రయత్నించినా ఫలితం లేకపోయింది. ఈ దుర్ఘటనలో విశాఖ జిల్లాకు చెందిన నారాయణరావు, ఆయన భార్య హరిత, గోకుల్‌లు ప్రాణాలు కోల్పోయారు. నారాయణ, హరిత ఏడేళ్ల క్రితం అమెరికా వెళ్లారు. డిసెంబర్ 2017లో, న్యూజెర్సీలో ఆరు సంవత్సరాలు నివసించిన తర్వాత వారు అరిజోనాకు వెళ్లారు.

మూడు నాలుగు రోజుల్లో వారి మృతదేహాలను భారత్‌కు పంపించేందుకు తమ కుటుంబ సభ్యులు ప్రయత్నిస్తున్నారని ఎన్నారై జ్యోతి రెడ్డి చెప్పారు. ఈ వార్త తెలుసుకున్న తమ కుమార్తెలు ఎలా భావిస్తారోనని ఆమె మరియు ఆమె భర్త ఆందోళన చెందుతున్నారు.

అమెరికాలో మంచు భయంకరంగా ఉంది. అధికారిక లెక్కల ప్రకారం.. ఇప్పటికే 66 మంది ప్రాణాలు కోల్పోగా.. మరింత దారుణంగా మారే సూచనలు కనిపిస్తున్నాయి. అయితే కొంత మంది మాత్రం జాలీ ట్రిప్‌కు వెళ్లాలని నిర్ణయించుకుని బతికి బట్టకట్టడం చూస్తే ఆ గడప దాటడం సాధ్యమేనని తేలింది. అయితే, మీరు టిసిఎస్ ఉద్యోగి అయితే, మంచులో బయటకు వెళ్లకపోవడమే మంచిది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *