వంగవీటి రంగా పై ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పిన కొడాలి నాని.

Spread the love

మాజీ మంత్రి కొడాలి నాని మాట్లాడుతూ.. వంగవీటి రంగా కుటుంబంతో ఎన్నో ఏళ్లుగా సన్నిహితంగా పనిచేస్తున్నామన్నారు. రాధాను రాజకీయాలకు అతీతంగా తన కుటుంబ సభ్యురాలిగా చూస్తున్నానని అన్నారు. టీడీపీకి సొంత సభ్యులనే చంపిన చరిత్ర ఉందని, అందుకే వారిని తన రాజకీయ పార్టీగా చూడలేదన్నారు. వంగవీటి మోహన రంగా హత్యకేసులో ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్న వ్యక్తులు ఇప్పుడు టీడీపీలో ఉన్నా ఆయన వారికి మద్దతు ఇవ్వడం లేదు.

ఆదివారం గుడివాడలో జరిగిన పోరు టీడీపీ, బీజేపీల మధ్య పోరు కాదన్నారు. రావి వెంకటేశ్వరరావు అభిమానులకు, రంగారెడ్డికి మధ్య వాగ్వాదం జరిగిందని అన్నారు. రంగారెడ్డి రావి వెంకటేశ్వరరావు ప్రేమ నేడు పొంగిపోయిందని, ఆయన పేరు చెప్పకుండా రాజకీయాలు చేయలేని దుస్థితిలో టీడీపీ ఉందన్నారు.

రంగంలోకి దిగిన పార్టీలు కూడా దిగజారి మాట్లాడుతున్నాయని మండిపడ్డారు. ఫీల్డ్‌పై ఆధిపత్యం కోసం అడుగడుగునా ప్రయత్నించామని… అది సాధ్యం కాకపోవడంతో భౌతికంగా అడ్డు తొలగించుకున్నామని అంటున్నారు. రంగా మృతికి కారకులైన వ్యక్తులు కూడా ఆయన బూట్లు నొక్కుతున్నారని హేయమైన వ్యాఖ్యలు చేశారు. మీరు ఏ పార్టీలో ఉన్నారనేది ముఖ్యం కాదు. వంగవీటి రంగా మృతికి టీడీపీయే కారణమని ఆరోపించారు.

రంగా ఒక వ్యక్తి కాదు. వ్యవస్థ అలా చెప్పింది. రంగా హత్యను జగన్‌పై, తనపై నెట్టే ప్రయత్నం చేయవద్దని ఆయన నాతో అన్నారు.

రంగాను హత్య చేసింది వ్యవస్థేనని – వ్యక్తుల చేత కాదని అన్నారు. రంగా ఒంటరిగా ఉన్నందున చంపబడ్డాడు మరియు అతనికి కొత్తగా అందించడానికి ఏమీ లేదు. రంగా స్నేహం అన్నింటికంటే విలువైనదని వారు అంటున్నారు.

రాధా కాంగ్రెస్‌లో ఉన్న సమయంలో కూడా ఇద్దరం కలిసి తరచూ కార్యక్రమాల్లో పాల్గొనేవారని చంద్రబాబు చెప్పారు. టీడీపీలో ఉన్న సమయంలో వంగవీటి రాధాతో చంద్రబాబు మరోసారి భేటీ అయినప్పుడు ఆయనకు ఫోన్ చేసి తాను ఒకప్పటి క్లాస్ మేట్ అని చెప్పుకొచ్చారు.

గుడివాడలో వీరిద్దరి మధ్య జరిగిన పోరు పార్టీల పోరుగా మారిందని ఇప్పుడు ఆయన కోసం టీడీపీ పావులు కదుపుతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *