నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ తో కన్నడ బ్యూటీ అషికా రంగనాథ్.

Spread the love

బింబిసార విజయం తర్వాత కళ్యాణ్ రామ్ సినీ పరిశ్రమలో కెరీర్ కొత్త పుంతలు తొక్కింది. నిర్మాత అంటే రొటీన్ మాస్ మార్కెట్ సినిమాలు చేసి సక్సెస్ సాధించడం ఆయనకు ఈజీ. అయినప్పటికీ, అతను దీన్ని చేయడు, బదులుగా మరింత ఆసక్తికరమైన మరియు ప్రతిష్టాత్మకమైన ప్రాజెక్ట్‌లను చేయడానికి ఇష్టపడతాడు.

కళ్యాణ్ రామ్ తాను నిర్మించే సినిమాల్లో మరిన్ని ప్రయోగాలు చేస్తూ అభిమానులను మెప్పించే ప్రయత్నం చేస్తుంటాడు. అతను ఆసక్తికరమైన మరియు ప్రత్యేకమైన చిత్రాలను రూపొందించడానికి ఇష్టపడతాడు మరియు అతను తన ప్రేక్షకులను అలరించడానికి ఎల్లప్పుడూ కొత్త మార్గాలను అన్వేషిస్తాడు.

తన తండ్రి మరణానంతరం బింబిసారుడు రెండు ప్రాజెక్టులను చేపట్టాడు. మైత్రి మూవీ మేకర్స్ నిర్మించిన అమిగోస్ నిర్మాణం ఒకటి. మరొకటి గొప్ప ప్యాలెస్ నిర్మాణం. రెండు ప్రాజెక్ట్‌లు విజయవంతమయ్యాయి మరియు అతనికి నగరంలో మంచి గుర్తింపు తెచ్చాయి. ఈ కొత్త చిత్రంలో కన్నడ నటి ఆషికా రంగనాథ్ ప్రధాన పాత్రలో నటించారు మరియు ప్రేక్షకులు త్వరగా గమనించారు. ఇప్పటికే తన స్వదేశంలో మంచి పేరు తెచ్చుకున్న ఆషికా అంతర్జాతీయ మార్కెట్‌లో కూడా పెద్ద ప్రభావం చూపడం ఖాయం.

ఆషికా రంగనాథ్ తన సహజమైన నటనా నైపుణ్యం మరియు వరుస లక్కీ బ్రేక్‌లతో భారతీయ చలనచిత్రంలో వర్ధమాన తార. ఆమె ఇషిక పాత్రలో కళ్యాణ్ రామ్ యొక్క అమిగోస్ తో తెలుగు తెరకు పరిచయం అవుతుంది. ఈ పాత్రలో ఆమె బాగా ఆకట్టుకుంటుందని భావిస్తున్నారు. ఈ సినిమాలో కథానాయిక కీలకపాత్ర పోషిస్తుందని, అందుకే ప్రత్యేకంగా ఆశికని ఎంపిక చేశారట.

ఇప్పుడు కన్నడలో స్టార్ గా వెలుగొందుతున్న ఆషిక తెలుగులో ఎంట్రీ కోసం చాలా రోజులుగా ఎదురుచూసినా మంచి సినిమాతో రావాలని తహతహలాడుతోంది. చివరగా, అమిగోస్‌లో ఆమె పాత్ర ఆమె తెలుగు దర్శకుడిని ఆకట్టుకున్నట్లు అనిపిస్తుంది మరియు అతను ఆమెతో కలిసి పనిచేయాలనుకుంటున్నట్లు చెప్పాడు. తెలుగు దర్శకుడు రాజేంద్రరెడ్డి ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు.

కళ్యాణ్ రామ్ త్రిపాత్రాభినయం చేయడంతో పాటు ఈ సినిమాలో చాలా సర్ ప్రైజ్ లు ఉన్నాయి. కళ్యాణ్ రామ్ మరియు అతని మహిళా సహనటి నటించిన ప్రధాన నటీనటుల నటన ప్రధాన హైలైట్ అవుతుందని భావిస్తున్నారు. కళ్యాణ్ రామ్ తన స్టార్‌డమ్‌ని మెల్లగా పెంచుకుంటున్నాడు మరియు అతని సత్తా ఏమిటో చూసేందుకు ఈ సినిమా మంచి అవకాశం కావాలి.

బింబిసార తర్వాత కళ్యాణ్ రామ్ సినిమాలకు మంచి ఆదరణ లభించింది. సరైన సినిమా చేస్తే ఎక్కడో ఉంటాడని గ్రహించి రిస్క్ అనిపించినా సినిమాలు చేస్తూనే ఉన్నాడు. అతని సంకల్పం అతని ప్రొడక్షన్ షెడ్యూల్ ద్వారా చూపిస్తుంది, ఇది ప్రాజెక్ట్‌లు ప్రమాదకరంగా అనిపించినప్పుడు కూడా మారదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *