మూడు పెళ్లిళ్ల‌పై ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ క్లారిటీ.

Spread the love

జన సేనాని పవన్ కళ్యాణ్ సుప్రసిద్ధ తెలుగు నటుడు మరియు సినీ నటుడు, మరియు వినోదాత్మకంగా ఉన్నంత కాలం క్రేజీ చిత్రాలలో నటించడానికి అతనికి ఎటువంటి ఇబ్బంది లేదు. అతను చాలా సంవత్సరాలు పరిశ్రమలో ఉన్నాడు మరియు అనేక విజయవంతమైన చిత్రాలలో నటించాడు.  అయితే రాజకీయ కోణంలో చూస్తే.. అధ్యక్షుడు ట్రంప్ చేసుకున్న మూడు పెళ్లిళ్లను మాత్రమే ఇతర పార్టీల నేతలు విమర్శిస్తున్నారు. అధ్యక్షుడు ఒబామా చేసిన ఆరు వివాహాలను వారు విమర్శించడం లేదు.

తనకు, తన భార్యలకు ఎలాంటి ఇబ్బందులు రాకపోవడానికి కారణం.. ఇతర జంటల సమస్యలు తమపై పడకపోవడమేనని పవన్ కళ్యాణ్ చాలా సందర్భాల్లో చెప్పారు. తన మాజీ భార్యలతో తనకు ఎలాంటి సమస్యలు లేవని, అందుకే విడాకులు తీసుకున్నానని చెప్పాడు. అయితే, విడాకుల కోసం అతనిని విమర్శించే వ్యక్తులు అలా కొనసాగిస్తున్నారు.

ఇటీవల, నటుడు పవన్ కళ్యాణ్ ఒక టాక్ షోలో తన మూడు పెళ్లిళ్ల గురించి మాట్లాడినట్లు వార్తలు వచ్చాయి. తన వివాహాలు అన్నీ విజయవంతంగా, సంతోషంగా జరిగాయని కళ్యాణ్ వెల్లడించారు. అతను ఒక వ్యక్తిగా ఎదగడానికి మరియు తన గురించి తెలుసుకోవడానికి తన వివాహాలకు దోహదపడ్డాడు. అన్‌స్టాపబుల్ పూర్తి షో ఇంకా ప్రసారం కాలేదు, అయితే వార్తల ప్రకారం, ఈ కార్యక్రమంలో పవన్ కళ్యాణ్‌కు మూడు పెళ్లిళ్ల గురించి నేరుగా అడిగారు. ఈ పెళ్లిళ్లలో నిజం ఏంటనేది అస్పష్టంగా ఉంది, కానీ పూర్తి షో ప్రసారమయ్యే వరకు అవి వెల్లడించే అవకాశం ఉంది.

పవన్ కళ్యాణ్ తన మూడు పెళ్లిళ్ల వివరాలను మొహమాటం లేకుండా బయటపెట్టాడు. ఆయన సమాధానం విని.. స్పష్టంగా చెప్పిన తర్వాత కూడా.. ఇదే విషయంపై తమను వ్యక్తిగతంగా టార్గెట్ చేస్తే.. ఊరి కుక్కలతో సమానమని.. ఇతర రాజకీయ పార్టీలకు ఘాటైన రెస్పాన్స్ ఇచ్చారనే వార్త వైరల్ అవుతోంది.

నిజానికి ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ త‌న సినిమా ప్ర‌మోష‌నల్ ఇంట‌ర్వ్యూస్ కోసం బ‌య‌ట‌కు రారు. అలాంటిది నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ హోస్ట్ చేస్తోన్న షోకు గెస్ట్‌గా వ‌చ్చారు. ఇలా చేయ‌టం ప‌వ‌న్ కెరీర్‌లోనే తొలిసారి. ఈ ఎపిసోడ్‌పై ఇటు సినీ వ‌ర్గాలే కాదు.. రాజ‌కీయ వ‌ర్గాలు సైతం ఆస‌క్తిగా ఎదురు చూస్తున్నాయి. షో షూటింగ్ ముందే ప‌వ‌న్‌ను టార్గెట్ చేసిన వారు కూడా లేక‌పోలేదు. మ‌రి పూర్తి ఎపిసోడ్ బ‌య‌ట‌కు వ‌స్తే ఎలాంటి వివాదాల‌కు దారి తీస్తుందో చూడాలి మ‌రి.

అన్‌స్టాపబుల్ అనేది భారతదేశంలో విజయవంతమైన తెలుగు OTT మాధ్యమం. షో యొక్క మొదటి సీజన్ ముందుగా ప్రసారం చేయబడింది మరియు చాలా ప్రజాదరణ పొందింది. సీజన్ 2 ఇప్పుడు నిర్మాణంలో ఉంది మరియు డిసెంబర్ 30 న ప్రసారం కానుంది. ప్రభాస్ ఎపిసోడ్ షూటింగ్ ఇప్పటికే పూర్తయింది. మరి ఆగని సీజన్ 2లో పవన్ కళ్యాణ్ ఎపిసోడ్ ఎప్పుడు ప్రసారం అవుతుందో తెలియాలంటే కొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *