అధికారిక లాంఛనాలతో కైకాల సత్యనారాయణ అంత్యక్రియలు

Spread the love

ప్రముఖ నటుడు కైకాల సత్యనారాయణ మృతి సినీ పరిశ్రమను దిగ్భ్రాంతికి గురి చేసింది. గత కొంతకాలంగా అనారోగ్యంతో బాధపడుతున్న కైకాల ఈరోజు తెల్లవారుజామున తుదిశ్వాస విడిచారు. సినీ పరిశ్రమలో చాలా మంది ఆయన్ను తీరని లోటుగా భావించి, ఆయన చేసిన కృషిని గుర్తుంచుకుంటారు. కైకాల మరణవార్త తెలియగానే పలువురు సినీ ప్రముఖులు ఆయన భౌతికకాయాన్ని సందర్శించారు. తమ సంతాపాన్ని తెలియజేస్తూ నివాళులర్పిస్తున్నారు.

కైకాల మృతి నేపథ్యంలో పలువురు ప్రముఖులు ఆయన భౌతికకాయాన్ని సందర్శించి నివాళులర్పించారు. వీరిలో వెంకటేష్, రాఘవేంద్రరావు, మోహన్ బాబు, మెగాస్టార్ చిరంజీవి ఉన్నారు. 2014లో మరణించిన తెలుగు రచయిత, దార్శనికుడు కైకాల సత్యనారాయణ భౌతికకాయాన్ని తెలంగాణ మంత్రి తలసాని శ్రీనివాస్ యాదవ్ సందర్శించారు. జూబ్లీహిల్స్‌లోని ఆమె నివాసంలో కైకాల సత్యనారాయణ భౌతికకాయానికి పూలమాల వేసి నివాళులు అర్పించారు.

సినీనటుడు కైకాల సత్యనారాయణ అంత్యక్రియలను అధికారిక లాంఛనాలతో నిర్వహిస్తామని మంత్రి తలసాని శ్రీనివాస్ యాదవ్ తెలిపారు. దహన సంస్కారాలకు ప్రభుత్వ పరంగా అన్ని ఏర్పాట్లు చేయాలని ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ ఆదేశించారని మంత్రి తెలిపారు. సత్యనారాయణ మృతి తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమకు తీరని లోటు. అతను మూడు తరాల కాలంలో అనేక పాత్రలలో నటించగలిగిన బహుముఖ నటుడు. ఆయన మరణం సినీ పరిశ్రమకు తీరని లోటు.

కైకాల సత్యనారాయణ సంక్లిష్టమైన, ఆసక్తికరమైన పాత్రలను పోషించినందుకు మూడు తరాలు గుర్తుంచుకునే ప్రతిభావంతుడైన నటుడు. అతను విలన్ పాత్రలకు ప్రత్యేకించి మంచి గుర్తింపు పొందాడు మరియు తన ప్రత్యేకమైన శైలితో ప్రేక్షకులను అలరించాడు. ఏడు వందల చిత్రాలకు పైగా, తలసాని స్థిరమైన నటుడిగా మరియు ప్రదర్శనకారుడిగా ఉన్నారు. ఎలాంటి పాత్రలోనైనా మెప్పించగల గొప్ప వ్యక్తి మరియు నటుడిగా చాలా మంది ప్రశంసించారు. తలసాని చాలా మందికి ఇష్టమైన నటుడు, మరియు వినోద పరిశ్రమలో అతని పని గర్వించదగిన విషయంగా పరిగణించబడుతుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *