మిగతా ఆటగాలకి అనుకూలించని పిచ్ పై ఈ ఇద్దరూ ఇరగదీసారుగా!

Spread the love

ట్వంటీ-20 క్రికెట్‌లో పేలుడుకు పేరొందిన రిషబ్ పంత్.. విరాట్ కోహ్లీ నిష్క్రమణ తర్వాత ఈ మ్యాచ్‌లో వేగంగా స్కోరు చేసి మరోసారి తన ఉత్సాహాన్ని ప్రదర్శించాడు. భారతదేశం అప్పుడు అయ్యర్ స్థానంలో పంత్‌ను ఐదవ స్థానంలో ఉంచింది, ఈ పరిస్థితిలో అతనిని తీసుకుంటాడని వారు విశ్వసిస్తున్నారని చూపిస్తుంది. ఈ ప్రయోగం జట్టుకు బాగా కలిసొచ్చింది. ఆరంభంలో కాస్త నిదానంగా ఆడిన పంత్.. ముందుకు సాగే కొద్దీ రెచ్చిపోయాడు. ఎడాపెడా బడేసాడు.

అతని ఇన్నింగ్స్‌లో, పెవిలియన్ మొత్తం 104 బంతులు ఎదుర్కొన్నాడు, ఏడు ఫోర్లు మరియు ఐదు సిక్సర్ల సహాయంతో 93 పరుగులు చేశాడు. అతను సెంచరీకి చాలా దగ్గరగా ఉన్నాడు, కానీ చివరికి ఆఖరి పరుగుతో దానిని చేరుకున్నాడు. మెహదీ హసన్ కీపర్ బౌలింగ్ లో ఔటయ్యాడు. జట్టులో సాధారణ స్థానాన్ని పదిలం చేసుకునేందుకు దగ్గరగా ఉన్న శ్రేయాస్ అయ్యర్ కూడా పంత్‌ను అనుసరించాడు. వన్డేల్లో తనదైన శైలిలో బ్యాటింగ్ చేస్తూ బౌండరీల వర్షం కురిపించాడు.

ఈ ఇద్దరు ఆటగాళ్లను ఉపయోగించుకునే అవకాశం రాగానే భారత జట్టు భారీ స్కోరు దిశగా పయనించేలా కనిపించింది. ఈ ఇన్నింగ్స్‌లో 105 బంతులు ఎదుర్కొని పది ఫోర్లు, రెండు సిక్సర్ల సాయంతో 87 పరుగులు చేశాడు. ఇది జట్టుకు పెద్ద సహకారం, మరియు వారు మొదటి స్థానంలో ముగింపు రేఖను దాటగలరని అనిపించింది. రిటైర్ అయిన కొద్దిసేపటికే పెవిలియన్ వద్ద పంత్ సమయం ముగిసింది. కొద్దిసేపటికే ఎల్బీ అయిన షకీబల్ హసన్ జట్టులోకి వచ్చాడు. పంత్, శ్రేయాస్‌ల ఆటను చూసిన అభిమానులు ఆశ్చర్యపోయారు.

అంతకుముందు రాహుల్, గిల్, పుజారా, కోహ్లి ఈ పిచ్‌పై బ్యాటింగ్ చేయడానికి చాలా ఇబ్బంది పడ్డారు. బౌలర్లకు కూడా పిచ్ నుంచి మంచి మద్దతు లభించింది. ఏం జరిగిందని మీరు అనుకుంటున్నారు? ఇద్దరు పిచ్‌లు ఒకే పిచ్‌పై చాలా బలంగా కొట్టారని మరియు వారు ఒకరికొకరు కొత్త పిచ్‌ను తయారు చేశారని కొంతమంది ఆశ్చర్యపోతున్నారు.

రెండో రోజు టాపార్డర్ ఆడినట్టయితే బంగ్లా భారీ లక్ష్యాన్ని ఎదుర్కొనేదని అంటున్నారు. టాపార్డర్ మీద బర్నింగ్. వీరిద్దరూ రాణించడంతో రెండో రోజు భారత జట్టు 314 పరుగులకు ఆలౌటైంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *