టాలీవుడ్‏లో తీవ్ర విషాదం.. గుండెపోటుతో సీనియర్ నటుడు చలపతిరావు కన్నుమూత..

Spread the love

సీనియర్ నటుడు చలపతిరావు ఆదివారం గుండెపోటుతో మరణించారు. ఆయనకు 78 ఏళ్లు. ఆయన మృతి టాలీవుడ్‌లో విషాదం నింపింది. నవరస మరణానికి ముందు కైకాల సత్యనారాయణను మరిచిపోవడంతో ఇండస్ట్రీ విషాదంలో మునిగిపోయింది. మరో సీనియర్ నటుడు మృతి చెందడంతో పరిశ్రమ శోకసంద్రంలో మునిగిపోయింది.

ఆయనకు ఇద్దరు కుమార్తెలు, ఒక కుమారుడు ఉన్నారు. కుమార్తెలు అమెరికాలో నివసిస్తున్నారు, కానీ వారు భారతదేశానికి వచ్చినప్పుడు, వారందరూ కలిసి భారతదేశంలోని బల్లిపర్రు అనే గ్రామంలో నివసిస్తున్నారు. చలపతిరావు తిరిగిరాని లోకాలకు వెళ్లారనే వార్త తెలుగు ఫిల్మ్‌ ఇండస్ట్రీని దిగ్బ్రాంతికి గురి చేసింది. ఆయన మరణం ఇండస్ట్రీకి తీరనిలోటన్నారు సినీ దిగ్గజాలు.

చలపతి రావు తెలుగు చలనచిత్ర పరిశ్రమలో ప్రముఖ నటుడు, మరియు చాలా మంది ముద్దుగా “బాబాయ్” (తండ్రి) అని పిలుస్తారు. అతను అనేక దశాబ్దాలుగా ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్నాడు మరియు తోటి చిత్రనిర్మాతలచే ఎల్లప్పుడూ ప్రేమించబడ్డాడు మరియు ప్రశంసించబడ్డాడు.

దిగ్గజ నటుడు చలపతిరావు లెజెండరీ ఎన్‌టి రామారావు నుండి జూనియర్ ఎన్టీఆర్ వరకు మూడు తరాల హీరోలతో పనిచేశారు. రెండేళ్ల క్రితమే అతడి ఇమేజ్ తగ్గిపోయినా ఇండస్ట్రీలో మాత్రం ఆయనకు గౌరవం ఉంది. 1966లో సినీ రంగ ప్రవేశం చేసిన ఆయన పన్నెండు వందల చిత్రాలలో అనేక విభిన్న పాత్రల్లో కనిపించారు. సూపర్ స్టార్ కృష్ణ మరియు గూఢచారి వంటి చిత్రాలలో తన పనికి విమర్శకుల ప్రశంసలు అందుకున్నాడు.

రవిబాబు 1944లో కృష్ణా జిల్లా పామర్రు మండలం బల్లిపర్రులో జన్మించారు.తండ్రి మణియ్య రైతు, తల్లి వియమ్మ గృహిణి. రవిబాబుకు ఇద్దరు కుమార్తెలు, ఒక కుమారుడు ఉన్నారు. ఆయన కుమారుడు రవిబాబు తెలుగు సినిమా నటుడు మరియు దర్శకుడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *