ముగ్గురు ఎమ్మెల్యేలను పల్నాడు నుంచి గెంటేసే రోజు దగ్గరలోనే ఉంది.

Spread the love

అధికార వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ, ప్రతిపక్ష తెలుగుదేశం పార్టీ నేతల మధ్య పల్నాడు జిల్లా రాజకీయాలు వేడెక్కుతున్నాయి. ఈ ఉత్కంఠ వాతావరణంలో పల్నాడు జిల్లా వైసీపీ ఎమ్మెల్యేలపై టీడీపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు అచ్చెన్నాయుడు తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు. ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డికి రెడ్డి పుట్టిన రోజు బహుమతిగా ఓ మైనారిటీ సోదరుడి మృతదేహాన్ని జన్మదిన కానుకగా ఇచ్చారని నరసరావుపేట వైసీపీ ఎమ్మెల్యే గోపిరెడ్డి శ్రీనివాస రెడ్డి అందించారని సంచలన ఆరోపణలు చేశారు..

వైసీపీ నాయకత్వం అధికారంలోకి వచ్చాక మైనార్టీలను ఊచకోత కోస్తున్నారని అచ్చెన్నాయుడు తీవ్ర విమర్శలు గుప్పించారు. పల్నాడుకు చెందిన ముగ్గురు వైసీపీ సభ్యులు పిన్నెల్లి రామకృష్ణారెడ్డి, కాసు మహేశ్‌రెడ్డి, గోపిరెడ్డి శ్రీనివాసరెడ్డి పల్నాడు నుంచి ప్రజలు తరిమేసే రోజులు దగ్గర్లోనే ఉన్నాయని చెప్పారు.

మాచర్ల విధ్వంసం మరిచిపోకముందే పల్నాడులో మరో ముస్లిం ఉద్యమకారుడిని పొట్టన పెట్టుకున్నారని అచ్చెన్నాయుడు వాపోయారు. దాడికి పాల్పడిన అనుచరుడిపై ప్రభుత్వం కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలని ఎమ్మెల్యే గోపిరెడ్డి శ్రీనివాస రెడ్డి డిమాండ్ చేశారు. టీడీపీ కార్యకర్తలను వైసీపీ నేతలు అడవి జంతువులలా కొడుతున్నారని వ్యాఖ్యానించారు. హత్యా రాజకీయాలకు స్వస్తి చెప్పకుంటే వైసీపీకి శంకరగిరి మాన్యాలే అని హెచ్చరించారు. ఆయన ఆత్మకు శాంతి చేకూరాలని భగవంతుడిని ప్రార్థిస్తున్నట్లు టీడీపీ కార్యకర్త తెలిపారు. ఇబ్రహీం కుటుంబానికి పార్టీ అండగా ఉంటుందని హామీ ఇచ్చారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *