పుష్ప 2’లో గిరిజన యువతిగా లేడి పవర్ స్టార్?

Spread the love

సుకుమార్ అత్యంత ప్రతిష్టాత్మకంగా తెరకెక్కించిన ‘పుష్ప-ది రైజ్’ చిత్రానికి క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ అల్లు అర్జున్.”ఈ చిత్రం భారీ విజయాన్ని సాధించింది మరియు అర్జున్ దాని విజయానికి విస్తృతంగా క్రెడిట్ పొందారు. ప్రస్తుతం ‘పుష్ప’ సీక్వెల్‌పై దృష్టి సారించినప్పటికీ, మరో కీలక పాత్రలో మహిళా పాత్ర పోషిస్తుందని బన్నీ, సుకుమార్‌లు ధృవీకరించారు. ఈ పాత్రలో సాయి పల్లవి తీసుకోవచ్చని కొన్ని పుకార్లు వచ్చాయి.

అయితే పుష్ప 2 సినిమాలో సాయి పల్లవి నటిస్తుందా లేదా అనే విషయంపై ఇప్పటివరకు క్లారిటీ లేదు. అయితే, సీక్వెల్‌లో ఆమె పాత్ర చాలా ముఖ్యమైనదని ధృవీకరించబడింది. ఇప్పటి వరకు ఆమె క్యారెక్టర్ ఏంటనే దానిపై ఎలాంటి సమాచారం లేదు. అయితే అందుతున్న సమాచారం ప్రకారం ఆమె ఓ ప్రధాన పాత్రలో కనిపించనున్నట్లు తెలుస్తోంది. అయితే, ఈ సమయంలో, ఆ పాత్ర ఏమిటనేది ఇంకా స్పష్టంగా తెలియలేదు.

ఈ పాత్రకు సాయి పల్లవినే బెటర్ ఛాయిస్ అని, ఒకవేళ ఆమె చేయకపోతే మరొకరిని అనుకున్నారట మేకర్స్. పుష్ప 2 మేకర్స్ గిరిజన యువతి పాత్ర కోసం ఐశ్వర్య రాజేష్‌ను ఎంపిక చేసే ఆలోచనలో ఉన్నారు. అయితే ఈ సినిమాలో ఈ పాత్రలో కనిపించనున్న నటి ఎవరనేది త్వరలోనే తెలియనుంది. పుష్పలో అల్లు అర్జున్ నటన చాలా విస్తృతంగా ఉంది మరియు సీక్వెల్‌లో అతను ఏమి చేస్తాడో చూడటానికి నటుడి అభిమానులు ఉత్సాహంగా ఉంటారు.

పుష్పరాజ్ లాంటి పాత్రను స్టార్ హీరో చేసి మెప్పించడం చాలా రిస్క్. కానీ, బన్నీ ఆ రిస్క్ ను బాగా హ్యాండిల్ చేశాడు. పుష్ప 2 కోసం ఫ్యాన్స్ ఆసక్తిగా ఎదురు చూస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *