అవసరమైతే కిడ్నీ ఇస్తా.. డ్రగ్స్‌ కేసులో ఆరోపణలపై మంత్రి కేటీఆర్ సంచలన వ్యాఖ్యలు.. :

Spread the love

తెలంగాణ రాజకీయాలు సవాళ్లతో కూడుకున్నాయి. ఇటీవలే బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్ డ్రగ్స్ కేసులో బీఆర్‌ఎస్ ఎమ్మెల్యేల పాత్ర ఉందని ఆరోపించారు. డ్రగ్స్ కేసులో మంత్రి కేటీఆర్ ప్రమేయం ఉందని పరోక్షంగా విమర్శించారు. ఈ సవాళ్లు భవిష్యత్తులోనూ తెలంగాణ రాజకీయాలలో భాగమవుతుంటాయి.

ప్రతిపాదిత తెలంగాణ రాష్ట్రంపై బండి సంజయ్ వ్యాఖ్యానించారు, దానికి తాను మద్దతిస్తున్నానని, ఆ రోజు కోసం ఎదురు చూస్తున్నానని అన్నారు. తెలంగాణ ఐటీ శాఖ మంత్రి కె.బండి సంజయ్ వ్యాఖ్యలపై తారకరామారావు స్పందించారు. ప్రతిపాదిత తెలంగాణ రాష్ట్రం విజయవంతం అవుతుందన్న నమ్మకం ఉందని, అది ఉనికిలోకి రావడానికి ఉత్సాహంగా ఉన్నానని అన్నారు.

అవసరమైతే ఔషధ పరీక్షల కోసం రక్తం మరియు మూత్రపిండాల నమూనాలను అందించడానికి సిద్ధంగా ఉన్నట్లు అతను చాలా బలమైన ప్రకటనలు చేశాడు. అవసరమైతే, అతను వైద్య సహాయం కోసం దేశంలోనే ఉంటాడు. తనపై వచ్చిన ఆరోపణలు అవాస్తవమైతే కరీంనగర్ చౌరస్తాలో బండి సంజయ్ చెప్పుతో కొట్టారు. రాజకీయాలకతీతంగా వేటకుక్కలను వదులుతున్నారని మంత్రి కేటీఆర్ ఆరోపించారు.

తనపై ఎన్ని ఆరోపణలు వచ్చినా.. అవన్నీ అవాస్తవమని, తాను క్లీన్‌గా బయటకు వస్తానని తేల్చి చెప్పారు. పరీక్షల కోసం నమూనాలను అందించాలని, అదే సమయంలో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీతో సమావేశం కావాలని ఆయన కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు. రాజన్న సిరిసిల్ల జిల్లా పర్యటనలో భాగంగా వేములవాడలో పలు అభివృద్ధి కార్యక్రమాలను మంత్రి కేటీఆర్ ప్రారంభించారు. అలాంటి ప్రాజెక్టులో పట్టణంలో కొత్త పాఠశాల నిర్మాణం ఒకటి.

ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ మహారాష్ట్రలోని కొన్ని గ్రామాలను తెలంగాణలో కలపాలన్నారు. ఈ గ్రామాల్లోని ప్రజలు తమను తాము అక్కడికి చెందిన వారిగా భావించడమే ఇందుకు కారణమని, తెలంగాణలో ఉన్న మౌలిక సదుపాయాలు, వనరులు వారికి మేలు చేస్తాయని వివరించారు.

ఆయనపై పోటీ చేయాలనుకునే వారు మరిన్ని మంచి పనులు చేయాలి. ఎవరైనా పొద్దున్నే లేస్తే.. ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ ను తిట్టడమే పనిగా పెట్టుకున్నారని కొందరు నేతలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. ప్రతిపక్షాలు తమపై మాటల యుద్ధం చేస్తే ప్రజలు తమను తాము కాపాడుకోవాలన్నారు. ప్రజల ఆశీస్సులు ఉంటే తనను ఎవరూ ఏమీ చేయలేరనే నమ్మకంతో కేసీఆర్ ఉన్నట్టున్నారు. గత ప్రభుత్వాలు తెలంగాణను విస్మరించాయని, దీన్నిబట్టి తమ రాష్ట్రాన్ని దేశంలోనే ముఖ్యభాగంగా తీర్చిదిద్దాలని మంత్రి కేటీఆర్ కృతనిశ్చయంతో ఉన్నారని ఆరోపించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *