ముగ్గురు భామలతో బాలకృష్ణుడు..

Spread the love

అన్‌స్టాపబుల్ అనేది రోజురోజుకు జనాదరణ పొందుతున్న ప్రముఖ టాక్ షో. ప్రజలు దాని పట్ల ఆకర్షితులయ్యారు మరియు తగినంతగా పొందలేరు. షోపై రోజురోజుకు క్రేజ్ పెరుగుతోంది. నటసింహం నందమూరి బాలకృష్ణ నటించిన తాజా చిత్రం తిరుగులేని చిత్రం, నటుడిలోని విభిన్న కోణాలను ప్రదర్శిస్తూ భారీ విజయాన్ని అందుకుంది. బాలయ్య తనదైన శైలిలో తన అతిథులను ఆటపట్టిస్తూ ఎప్పుడూ మంచి సమయం కోసం ఉంటూ ఉంటాడు.

సీజన్ 1లో బాలయ్య బాగా అలరించాడు. కానీ సీజన్ 2లో ఆమె మరింత అలరించింది. ఈ సీజన్‌లో ఆమె మునుపటి కంటే రెట్టింపు శక్తితో హోస్టింగ్ చేస్తోంది. ఈ షోకి ఇప్పటికే పలువురు రాజకీయ ప్రముఖులు, యువ హీరోలు హాజరయ్యారు. ఇది ఖచ్చితంగా ఆసక్తికరమైన సంఘటన అవుతుంది.

త్వరలో, భారతదేశంలోని ప్రేక్షకులు ప్రభాస్ నటించిన పాన్ ఇండియా యొక్క తాజా ఎపిసోడ్‌ను చూడగలరు. ఇప్పటికే కంప్లీట్ అయిన డార్లింగ్ ఎపిసోడ్ ప్రోమో యూట్యూబ్ లో రికార్డులు బద్దలు కొడుతోంది.  ఇంతకుముందు డార్లింగ్‌తో బాలయ్య ఎలాంటి ఛాటింగ్‌లు చేశాడో తెలుసుకోవాలని ప్రేక్షకులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఇదిలా ఉంటే ఈ ఎపిసోడ్ పూర్తి కాకముందే బాలయ్య మరో ఇంట్రెస్టింగ్ ఎపిసోడ్ తో రానున్నారు.

ఈ ఎపిసోడ్‌లో రాశిఖన్నా, జయసుధ, జయప్రద అందరూ ఉన్నారు. ఈ క్యూటీస్‌తో బాలయ్య జరిపిన సరదా సంభాషణకు సంబంధించిన ప్రోమోను విడుదల చేశారు.

బాలయ్య చిలిపి ప్రశ్నలు, అతిథుల సరదా సమాధానాలు ఆకట్టుకున్నాయి. అదనంగా, ఈ ప్రోమోలో రాశి నటించిన హీరోలలో మీ క్రష్ ఎవరు? అని అడిగితే విజయ్ దేవరకొండ అని చెప్పింది. జయప్రద కూడా అన్నారు… బాలయ్య రాశి ప్రోమోకు సంబంధించిన ప్రోమోలు అద్భుతంగా ఉన్నాయి. ఆమె ప్రశ్నలు మరియు అతిథుల సమాధానాలు నవ్వించాయి, మరియు ప్రోమోలో రాశి నటించిన హీరోలలో ఆమె క్రష్ ఎవరు అని నేను ఆశ్చర్యపోకుండా ఉండలేను. అని అడగ్గా, విజయ్ దేవరకొండ ఆమె ఎంపిక. జయప్రద తన పనికి తాను పెద్ద అభిమానిని అని కూడా చెప్పింది.

షూటింగ్ ఆగిపోయిందని, జయసుధతో పెళ్లి నిశ్చయించుకున్నానని చెప్పాడు. బాలయ్య కూడా తన ముగ్గురు భామలతో విడిపోయారు. ఈ ఎపిసోడ్ డిసెంబర్ 23న ప్రసారం కానుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *