మంచిర్యాల లో గంజాయి కలకలం….. మత్తులో స్టూడెంట్స్ .. :

Spread the love

కొందరు విద్యార్థులు డ్రగ్స్‌కు అలవాటు పడుతుండగా, పోలీసులు అడ్డుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు. గంజాయిని ఎక్కువగా వాడుతున్నారని, అది ఇతర విద్యార్థులకు వ్యాపిస్తోందని వారు గుర్తించారు. తాజాగా బెల్లంపల్లిలోని ఓ కళాశాలలో విద్యార్థులు గంజాయి తాగి దొరికిపోయారు. మంచిర్యాల పట్టణ కేంద్రంలో యథేచ్ఛగా గంజాయి సరఫరా కొనసాగుతోంది. యువత బానిసలుగా మారి భవిష్యత్తును దెబ్బ తీసుకుంటున్నారు. వారి బలహీనతలను ఆసరాగా చేసుకుని ఏజెంట్లు అందినకాడికి దోచుకుంటున్నారు. గంజాయి వ్యసనాన్ని ఒకరి నుంచి మరొకరికి పరిచయం చేస్తూ భారీగా సొమ్ము చేసుకుంటున్నారు. వారిని అడ్డుకోవడంపై పోలీసులు దృష్టి సారించారు. అధికారుల దృష్టిని ఆకర్షిస్తున్న సేల్స్‌మెన్‌ తమ లక్ష్యాన్ని చేరుకునేందుకు దారులు వెతుకుతున్నట్లు ప్రచారం జరుగుతోంది. అయితే బెల్లంపల్లి ప్రభుత్వ పాలిటెక్నిక్ కళాశాలలో గంజాయి కలకలం సృష్టిస్తోంది. ఆరుగురు సీనియర్ విద్యార్థులు గంజాయి మత్తులో ఉన్నట్లు సమాచారం. మూడు నెలలుగా ఈ వ్యవహారం నడుస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

ఇందిరమ్మ కాలనీ నుంచి పాలిటెక్నిక్ కళాశాలలోకి గంజాయి ప్రవేశిస్తున్నట్లు సమాచారం. 20 మంది విద్యార్థులు గంజాయిని వాడుతున్నారు, వారిలో ఆరుగురిని పాఠశాల హాస్టల్ నుండి తొలిగించారు. పాఠశాలలో ఏం జరిగిందనే దానిపై ఆరా తీస్తున్నారు, గంజాయి ఎక్కడి నుంచి వస్తోందో అధికారులు ఆరా తీస్తున్నారు. తెలంగాణ ప్రభుత్వం గంజాయిని డీ బ్రాండెడ్‌ చేయాలని ఆదేశించినా ఈ డ్రగ్‌ విక్రయం ఆందోళన కలిగిస్తోంది

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *