2023లో తెలంగాణకు ప్రభుత్వ సెలవుల క్యాలెండర్ ఇదే.. ఉత్తర్వులు జారీ చేసిన సీఎస్…

telangana
Spread the love

తెలంగాణ ప్రభుత్వం 2023 సంవత్సరానికి సంబంధించిన సెలవుల వివరాలను విడుదల చేసింది. ప్రభుత్వ కార్యాలయాలు ఆదివారం మరియు నెలలో రెండవ శనివారం మూసి ఉండనున్నాయి.

రాష్ట్ర ప్రభుత్వం 2023 సంవత్సరానికి సంబంధించిన సాధారణ సెలవులు, ఆప్షనల్ సెలవులు మరియు చెల్లింపు సెలవుల జాబితాను విడుదల చేసింది. 2023లో 28 సాధారణ సెలవులు మరియు 24 ఆప్షనల్ సెలవులు ఉన్నాయి, ఇది వైవిధ్యమైన సంవత్సరంగా మారింది. అయితే తెలంగాణ ప్రభుత్వ ఉద్యోగులకు సాధారణ సెలవులతో పాటు ఉన్నతాధికారుల అనుమతితో ఐదు ఆప్షనల్ సెలవులు మాత్రమే లభిస్తాయి. వాటితో పాటు ప్రభుత్వ, ప్రైవేటు సంస్థల్లో  పండగల కోసం, స్పెషల్ డేస్ కోసం 23 నోటిఫైడ్ సెలవులున్నాయి. ఇక ఆదివారం, రెండో శనివారాల్లో ప్రభుత్వ కార్యాలయాలు మూసి ఉండనున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *