SRH అభిషేక్ శర్మ SRH కెప్టెన్

srh
Spread the love

SRH Captain Abhishek Sharma: అభిషేక్ శర్మ SRH కెప్టెన్

అభిషేక్ శర్మ SRH కెప్టెన్: సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ IPL 2023 కోసం సన్నాహాలను ప్రారంభించింది. వారు తమ ఆటల కోసం ఎక్కువ చెల్లించిన ఆటగాళ్లను తొలగించారు. ఇక నుంచి అబ్బాయిలే బాధ్యత తీసుకోవాలి. ప్రస్తుతం ఫామ్‌లో లేని కేన్ విలియమ్సన్‌ను వేలంలో వదిలేశారు. ఆ త‌ర్వాత వ‌చ్చే సీజ‌న్‌లో టీమ్‌కి లీడ‌ర్ ఎవ‌ర‌నే సందేహాలు వ‌చ్చాయి.

గ్రంధంలోని సూచనలను బట్టి చూస్తే పంజాబ్ పగ్గాలు అభిషేక్ శర్మకు అప్పగించబోతున్నట్లు కనిపిస్తోంది. గత సీజన్ ఓపెనర్ అభిషేక్ శర్మ. ఈ పేరు గుర్తుందా? మీరు వెతుకుతున్న వ్యక్తి ఇతనేనా? గతేడాది హైదరాబాద్‌కు ఓపెనింగ్‌ చేసి బాగా రాణించాడు. తొలి మూడు మ్యాచ్‌ల్లో పరుగులేమీ చేయలేకపోయాడు. అతనితో పాటు కేన్ విలియమ్సన్ ఓపెనింగ్‌కు రావడం మరో మైనస్!

అభిషేక్ మొదట ఒత్తిడికి లోనయ్యాడు. భయం పోగొట్టుకుని పరుగుల ధార కురిపించాడు. మరికొందరు బ్యాటింగ్ చేసేందుకు తహతహలాడుతున్న సమయంలో రషీద్ ఖాన్ క్రిస్ గేల్ తరహాలో ఎదురుదాడికి దిగాడు. 2018 నుంచి ఐపీఎల్ ఆడుతున్నప్పటికీ 2022లో ఓపెనింగ్ ఛాన్సులు వచ్చాయి.ఈ సీజన్‌లో 14 మ్యాచ్‌లు ఆడి 133 స్ట్రైక్ రేట్‌తో 426 పరుగులు చేశాడు. ఈ బౌలింగ్ శైలి ముఖ్యంగా ప్రయోజనకరంగా ఉంటుంది, ఎందుకంటే ఇది బౌలర్‌ను త్వరగా మరియు పెరిగిన చలన శ్రేణితో బౌలింగ్ చేయడానికి అనుమతిస్తుంది.

వచ్చే సీజన్‌లో అతడికి జట్టుపై నియంత్రణ ఉంటుందని చెబుతున్నారు. సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ భవిష్యత్తు గురించి ఆలోచిస్తోంది. అభిషేక్ అద్భుతమైన నాయకుడు మరియు మిలటరీలో అనుభవం ఉన్నందున అతనిని నాయకత్వ బృందం కోసం పరిశీలిస్తున్నారు. దీనికి చాలా కారణాలున్నాయి. దేశవాళీ క్రికెట్‌లో పంజాబ్‌కు కెప్టెన్‌గా వ్యవహరిస్తున్నాడు. మీరు బౌలింగ్ మరియు బ్యాటింగ్ చేయగలరా? అతను మంచి క్రికెట్ ప్లేయర్. అతను అండర్-16 నుండి తన జట్లకు నాయకత్వం వహించాడు. మ్యాచ్ పరిస్థితులను ఎలా ఎదుర్కోవాలో అర్థం చేసుకోగలను.

లారా మరియు అంతకు మించి, అతను వెస్టిండీస్ దిగ్గజం, హైదరాబాద్ కోచ్ బ్రియాన్ లారాతో సన్నిహితంగా ఉన్నాడు. టీమిండియా వరల్డ్ కప్ హీరో యువరాజ్ సింగ్ తన వ్యక్తిగత గురువు. వారందరి శిక్షణలో చక్కగా రాణిస్తున్నాడు. ఈ ఏడాది సయ్యద్ ముస్తాక్ అలీ టోర్నీలో అభిషేక్ రాణిస్తున్నాడు. అతను చాలా ఎక్కువ బ్యాటింగ్ సగటును కలిగి ఉన్నాడు మరియు 10 మ్యాచ్‌లలో 259 పరుగులు చేశాడు. రెండు అర్ధశతకాలు సాధించాడు. అతను 30 ఓవర్లు బౌలింగ్ చేసి 5.10 ఎకానమీ మరియు 15.30 సగటుతో 10 వికెట్లు పడగొట్టాడు.

ఆటలో 153 పరుగులు ఇచ్చాడు. 3/22 ఉత్తమం. అతను బ్యాటింగ్ ప్రారంభించగలడు మరియు అతను బేస్ మీద వస్తే అతను స్కోర్ చేయగలడు. ఫుల్ టైమ్ స్పిన్నర్‌గా వికెట్లు తీసిన బౌలర్ పార్ట్ టైమ్ స్పిన్నర్‌గా కూడా వికెట్లు తీయగలడు. వివిధ వయసులలో కెప్టెన్సీలో చాలా నైపుణ్యం ఉంది, ఎందుకంటే ఇది విభిన్న వ్యూహాలు మరియు వ్యూహాలను అనుమతిస్తుంది. ప్రభుత్వ స్థాపనలో దేశ్‌వాలి పంజాబ్‌లో ముందుంది. ఈ క్వాలిటీస్ వల్లే హైదరాబాద్ అతనికి పెట్టుబడి పెడుతోంది. కష్టపడి, అదృష్టంతో అభిషేక్ అన్ని విభాగాల్లో రాణిస్తే అది ఫ్రాంచైజీకి, టీమ్ ఇండియాకు మేలు చేసినట్టే. ఎడమచేతి వాటం మరియు తిరుగుతున్న వ్యక్తి.

click here

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *