బాధపడాల్సిన పనిలేదు.. కృష్ణ ఫ్యాన్స్‌ను వెరైటీగా ఓదార్చిన ఆర్జీవీ

rgv
Spread the love

సూపర్‌ స్టార్‌ కృష్ణ మరణం తెలుగు రాష్ట్రాల్లో తీరని విషాదాన్ని నింపింది. సినిమా, రాజకీయ జీవితంలో సూపర్ స్టార్ పోషించిన పాత్రను చాలా మంది అభిమానులు గుర్తు చేసుకుంటున్నారు. కృష్ణ మృతితో ప్రజలు శోకసంద్రంలో మునిగిపోయారు. తమ దేవుడు ఇప్పుడు తమతో లేడని ఈ ప్రజలు ఏడుస్తున్నారు. నానక్రామ్‌గూడలోని ఆయన నివాసంలో కృష్ణ అంత్యక్రియలు నిర్వహించారు. ప్రముఖులంతా తరలివచ్చి నటశేఖర్‌కు నివాళులర్పించారు. చాలా మంది నటీనటులు మరియు సాంకేతిక నిపుణులు కృష్ణతో తమ అనుబంధాన్ని సోషల్ మీడియాలో పంచుకున్నారు. కాగా, కృష్ణ మృతిపై ప్రముఖ దర్శకుడు రామ్ గోపాల్ వర్మ ట్విట్టర్ లో స్పందించారు. కృష్ణ అభిమానులను తనదైన రీతిలో ఓదార్చారు. కృష్ణుడు ఇక లేడని బాధపడాల్సిన పనిలేదు. అతను మరియు విజయ నిర్మల ఒకరితో ఒకరు మాట్లాడుకోవడం ప్రారంభించక ముందు నుండి స్వర్గంలో కలుసుకున్నారు. పాటలు పాడుతూ, డ్యాన్స్ చేస్తూ  మంచి సమయాన్ని కలిగి ఉంటారని నేను ఆశిస్తున్నాను! అని ఆర్జీవీ ట్వీట్‌లో పేర్కొన్నాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *