IPL 2023 ఐపీల్ టీమ్స్ ప్లేయర్స్ ని వదులుకుంటున్నారు…

ipl
Spread the love

IPL 2023 ఐపీల్ టీమ్స్ ప్లేయర్స్ ని వదులుకుంటున్నారు

IPL 2023లో జట్లు సమర్పించిన ఆటగాళ్ల జాబితాను BCCI స్వీకరించింది మరియు వారందరినీ కొనసాగించాలని నిర్ణయించుకుంది. నవంబర్ 15తో గడువు ముగియడంతో బీసీసీఐకి జోడించిన మరియు విడుదల చేసిన ఆటగాళ్ల జాబితాను సమర్పించిన అన్ని ఫ్రాంచైజీలకు అనుమతి లభించింది. కొన్ని ఫ్రాంచైజీలు తరచుగా డబ్బు ఆదా చేసే ప్రయత్నంలో అగ్రశ్రేణి ఆటగాళ్లను విడుదల చేస్తాయి లేదా వదిలివేస్తాయి. మరికొందరు ఎక్కువ మందిని విడుదల చేసి వారి పర్స్ విలువను పెంచుకున్నారు. విడుదలైన ఆటగాళ్లు డిసెంబర్ 23న కొచ్చిలో జరిగే వేలంలో అందుబాటులో ఉంటారు.

వారి చివరి సీజన్ పీడకల అయినప్పటికీ, ముంబై ఫుట్‌బాల్ క్లబ్ ఈ రాబోయే సీజన్‌లో ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్‌లో అగ్రశ్రేణి జట్లలో ఒకటిగా ఉంటుందని భావిస్తున్నారు. పాయింట్ల పట్టిక పట్టిక దిగువన ఉంది. అందుకే ఈసారి భారీ మార్పులు చేశారు. విధ్వంసక ఆటగాడు కీరన్ పొలార్డ్‌కు ప్రారంభ లైనప్‌లో ఆట సమయం ఇవ్వలేదు. కంపెనీ అన్మోల్‌ప్రీత్ సింగ్, ఆర్యన్ జ్యువెల్, బాసిల్ థంపి, డేనియల్ సామ్స్, ఫాబియన్ అలెన్, జయదేవ్ ఉనద్కత్, మయాంక్ మార్కండే, మురుగన్ అశ్విన్, రాహుల్ బుడ్డి, రిలే మెరెడిత్, సంజయ్ యాదవ్ మరియు టైమల్ మిల్స్‌లను కూడా విడుదల చేసింది.

అటాచ్ అయిన ఆటగాళ్లలో రోహిత్ శర్మ (కెప్టెన్), టిమ్ డేవిడ్, రమణదీప్ సింగ్, తిలక్ వర్మ, ఇషాన్ కిషన్, సూర్యకుమార్ యాదవ్, డెవాల్డ్ బ్రెవిస్, ట్రిస్టన్ స్టబ్స్, జస్ప్రీత్ బుమ్రా, జోఫ్రా ఆర్చర్, అర్జున్ టెండూల్కర్, హృతిక్ షోకీన్, కుమార్ కార్తికేయ సింగ్, జాసన్ బెహ్రెండార్ఫ్, అర్షద్ ఖాన్, ఆకాష్ మధ్వల్. రవీంద్ర జడేజాకు మేనేజ్‌మెంట్‌తో విభేదాలు రావడంతో అతన్ని చెన్నైకి వణికించారు. ఈ క్రమంలో అతడిని ఫ్రాంచైజీ విడుదల చేస్తుందని భావించారు. అన్ని సందేహాలను నివృత్తి చేస్తూ చెన్నై జడేజాను అట్టిపెట్టుకుంది.readmore

అయితే జట్టులో కొన్ని వారాలు మాత్రమే ఉన్న డ్వేన్ బ్రావోను విడుదల చేయాలని ఆల్ రౌండర్ నిర్ణయించుకున్నాడు. ఆడమ్ మిల్నే, క్రిస్ జోర్డాన్, N. జగదీశన్, C. హరినిశాంత్, K. భగత్ వర్మ, KM. ఆసిఫ్, రాబిన్ ఉతప్ప (రిటైర్డ్) విడుదలయ్యారు. జోడించిన ఆటగాళ్లు: ఎంఎస్ ధోని (కెప్టెన్), డెవాన్ కాన్వే, రుతురాజ్ గైక్వాడ్, అంబటి రాయుడు, శుభాంశు సేనాపతి, మొయిన్ అలీ, శివమ్ దూబే, రవీంద్ర జడేజా, డ్వేన్ ప్రిటోరియస్, మహిష్ తీక్షణ, ప్రశాంత్ సోలంకి, దీపక్ చాహర్, ముఖేష్ చౌదరి, సిమర్‌జీత్ సింగ్, తుషార్‌నర్ దేశ్‌పాండే, రాజ్‌వర్ హంగర్ దేశ్‌పాండే, . పతిరణ అనేది ఒకరి మార్గంలో అడ్డంకులను పారద్రోలేందుకు సహాయపడే ఒక అద్భుత అంశం.

click here

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *